Meneja wa Chelsea Thomas Tuchel amesema wanabahati sana ushindi wa Tottenham umewaweka katika nafasi nzuri ya kucheza Ligi ya Mabingwa Barani Ulaya.

Klabu ya Chelsea imemaliza katika nafasi za Ligi ya Mabingwa, licha ya kufungwa 2-1 huko Aston Villa, Leicester iliruhusu kipigo baada ya kuongoza cha 2-1 na kupoteza 4-2 dhidi ya Tottenham, ikimaliza katika nafasi ya tano.

 

tuchel, Tuchel :Tuna Bahati Tottenham Wametusaidia Kazi., Meridianbet

Thomas Tuchel alikiri kwamba timu yake ya Chelsea ilikuwa na “bahati Tottenham walitufanyia kazi” baada ya ushindi wa wapinzani wao wa London dhidi ya Leicester ulimaanisha kuwa Bluez walimaliza wa nne kwenye Ligi ya Premia na Mbweha waliishia wa tano.

Kuelekea nusu saa ya mwisho, Leicester walikuwa mbele kwa mabao 2-1 dhidi ya Tottenham na Chelsea ikiingia kwenye Ligi ya Europa, ikiwa nyuma dhidi ya Aston Villa 2-0.

 

tuchel, Tuchel :Tuna Bahati Tottenham Wametusaidia Kazi., Meridianbet

Lakini bao la kujifunga la Kasper Schmeichel lilisababisha kuanguka kutoka kwa Mbweha, mwishowe walipoteza 4-2 huko King Power, wakati Mason Mount alifunga bao tena huko Villa Park.

Ingawa Chelsea ambao walikuwa na Cesar Azpilicueta kutolewa nje kwa kadi nyekundu walipoteza kwa mabao 2-1, matokeo ya Leicester yalihakikisha watashiriki kwenye Ligi ya Mabingwa msimu ujao.


Bonasi ya 50% Kila Siku Katika Kasino za Evoplay hapa Meridianbet.

Meridianbet na Evoplay Kasino wanakupa bonasi ya 50% ya kiasi utakachoweka katika akaunti yako leo. Unasubiri nini ni wakati wa kupiga pesa sasa na Mabingwa.

tuchel, Tuchel :Tuna Bahati Tottenham Wametusaidia Kazi., Meridianbet

SOMA ZAIDI

ONI MOJA

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa