Baadhi ya wadau wa soka nchini wameshauri kuwa suala la kurudishwa pesa za viingilio vya mashabiki litakuwa gumu kwa sasa hivyo ni bora kila timu ipewe mgawo sawa ili kufidia gharama na kusaidia maandalizi ya mechi ijayo ambayo itapangiwa tarehe nyingine.
MogellaMshambuliaji wa zamani wa Taifa Stars, Zamoyoni Mogella amesema mgawanyo wa mapato kwa kila timu litakuwa jambo nzuri zaidi lakina kwa sharti la kuanza kuwapa adhabu kali waliofanya tukio hilo.
Mogella-fansKugawanya mapato kwa timu zote ni ushauri mzuri sana, kwani endapo pesa hizo zitagawanywa nusu kwa nusu kwa timu zote mbili kila mmoja atalizika na kila timu itakuwa na amani, hata siku ikitangazwa mechi irudiwe mambo yatakuwa shwari .

Je, pesa zigawanywe pasu kwa pasu kwenye timu au zirudishwe kwa mashabiki?


PESA IPO HAPA KATIKA KASINO YA LUCKY LUCKY.

Hii ndiyo burudani yenye ushindi! Ingia kwenye kasino ya Meridianbet kufukuzia ushindi huu. Cheza sasa Lucky Lucky na uwe moja ya washindi na Mabingwa.

mogella, MOGELLA: Pesa Zigawanywe Pasu kwa Pasu, Meridianbet

CHEZA HAPA

5 MAONI

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa