Zinedine Zidane amesema kwamba timu ya Real Madrid inaweza kuwa timu bora bila hata uwepo wake katika klabu hiyo ya LaLiga.
Zidane: Real Madrid Itakuwa Timu Bora Hata Bila Mimi
Wachezaji wa Real Madrid wakipongenzana baada ya kufunga

Real Madrid imesaliwa na mechi moja pekee kuweza kumaliza msimu wa LaLiga 2020/21 mechi  itakayo pigwa katika dimba la nyumbani dhidi ya Villarreal na watatakiwa kushinda na kuwaombea Atletico Madrid wapoteze ili waweze kushinda ubingwa.

Mfaransa alizungumzia jinsi Los Blancos wamefanya vizuri kufikia raundi ya mwisho na nafasi ya kushinda taji na jinsi watakavyotoa kila kitu.

“Imekuwa ngumu sana, lakini tunafika katika raundi ya mwisho tayari kwa kujitolea,” alisema.

“Tunajua tunacheza na nani na Villarreal ni timu inayofanya mambo vizuri sana.”

Kulikuwa pia na maswali mengi juu ya siku za usoni za kocha, lakini alikataa maswali haya kwani anataka tu kuzingatia mechi ya Siku ya Mechi ya 38.

“Tuna mchezo kesho, hilo ndilo jambo muhimu,” alisema.

“Basi tutaona kwa sababu tuna wakati wa kuzungumza juu ya hilo. Sasa sio wakati huu. Baada ya mechi 37, unafikiri tutapoteza wakati karibu mwaka ujao sasa? Mimi au mtu mwingine sio muhimu hapa. Ni timu. Kesho ndiyo inayotupendeza. Hiyo ni ukweli. “

Maswali mengine juu ya hatima yake yalifuata, na moja wapo yakimuuliza moja kwa moja kocha ikiwa anaamini Real Madrid inaweza kuwa timu bora na kocha tofauti kwenye uongozi.

“Hakika,” alijibu, kwa mkato.

Alipoulizwa juu ya uhusiano wake na timu na ukweli kwamba wachezaji wengi wangependa Zidane abaki, kocha huyo alisema anathamini hii.

“Ninawapenda sana wachezaji wangu na wamekuwa wakiniokoa uwanjani,” alisema.

“Nitawathamini kila wakati. Kwa wao kufikiria mambo mazuri kwangu ni nzuri sana.


UNAWEZA KUWA MILIONEA WAKATI WOWOTE!

Zungusha na ushinde mkwanja wako papo hapo baada ya mzunguko kukamilika. Ni kugusa tu 🤑.

kane, Kane Aweka Wazi Maazimio Yake Kucheza UEFA., MeridianbetBASHIRI SASA

ONI MOJA

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa