Sarri: 'Lazio Haiwezi Kuwa Katika Hali Nzuri Zaidi Kwasasa"

Maurizio Sarri anasisitiza Lazio haiwezi kuwa katika hali ya ajabu katika mazingira haya kwa sababu wengi wa uimarishaji wao walichelewa, lakini wanaona maendeleo katika kushindwa dhidi ya Genoa.

 

Sarri: 'Lazio Haiwezi Kuwa Katika Hali Nzuri Zaidi Kwasasa"

Umekuwa mwanzo mbaya wa msimu kwa Aquile, ambao walisonga mbele kwa kupoteza 2-1 ugenini dhidi ya Lecce wikendi ya ufunguzi, kisha wakachapwa 1-0 nyumbani na Ginoa iliyopanda daraja.

Bao la mapema la Mateo Retegui lilitosha kabisa kwenye Uwanja wa Olimpico, kwani Lazio walipata nafasi nyingi bila kufumania nyavu, zikiwemo lango la Ciro Immobile akitoka nje ya lango.

Pia walikuwa na rufaa mbili za adhabu katika kipindi cha kwanza, moja kutoka kwa Immobile na nyingine Mattia Zaccagni.

Sarri: 'Lazio Haiwezi Kuwa Katika Hali Nzuri Zaidi Kwasasa"

Sarri aliiambia Sky Sport Italia, “Hakika tulifanya maendeleo kutoka kwenye mchezo wa Lecce, hata ikiwa tu kwa mtazamo. Tulikuwa na woga mwanzoni, tukiwa na hasira, kisha tukafanya vyema zaidi kuanzia dakika ya 20 na tukakosa umaliziaji huku washambuliaji wetu wakiendelea kupata matokeo mazuri,”

Kupoteza kwa Sergej Milinkovic-Savic bado kunasikika sana, pamoja na kuwasili kwa waimarishaji wengine mwishoni mwa msimu wa joto, kudhoofisha timu ambayo ilikuwa imeshika nafasi ya pili kwenye Serie A msimu uliopita.

“Nina wasiwasi kwamba wajio wetu wapya wote walikuja mwezi Agosti, wengine walikuwa wachezaji huru na wengine wamefungiwa nje ya vikosi vyao, kwa hivyo hawakuwa na mazoezi kwa wiki. Ni wazi kwamba hatuwezi kuwa katika hali isiyo ya kawaida katika hali hizo.” Alisema Sarri.

Sarri: 'Lazio Haiwezi Kuwa Katika Hali Nzuri Zaidi Kwasasa"

Kulikuwa na mapungufu kati ya safu ya ulinzi na safu ya kati wakati mwingine, wakati Lazio pia waliusogeza mpira polepole sana mwanzoni, lakini Sarri anasisitiza utendaji haukuwa mbaya kwa ujumla.

Katika dakika 20 za mwanzo tulipoteza mpira mara kwa mara ukitoka nyuma na hiyo inakuacha wazi. Ilikuwa bora katika suala la usambazaji, kwani tuliirudisha Genoa kwa dakika 70 na tukaruhusu shambulio moja la kweli ambalo lilikuwa dakika nne kutoka mwisho. Dakika 20 za kwanza zilikuwa duni, hiyo ni kweli, na kwa kawaida ubora wa washambuliaji wetu hutusaidia kuleta mabadiliko, lakini usiku wa leo mzingiro haujapata njia ya kutokea. Alimaliza hivyo.

 

Acha ujumbe