Mawakala wa Kamada Waiambia Inter Kuwa Wamechoka Kusubiri

Baada ya Udinese kuthibitisha mazungumzo ya Inter na Lazar Samardzic, sasa Nerazzurri wanahusishwa na mchezaji mwingine wa Milan, kwani Daichi Kamada anaripotiwa kuwa wamechoka kusubiri.

 

Mawakala wa Kamada Waiambia Inter Kuwa Wamechoka Kusubiri

Miamba hao wawili wa San Siro wanafuatilia malengo mengi sawa ya uhamisho msimu huu wa joto na wanaendelea kugongana sokoni.

Milan walihusishwa kwanza na Samardzic, lakini leo mkurugenzi wa Udinese Stefano Campoccia aliwaambia waandishi wa habari kwamba walikuwa “wanafanyia kazi” mazungumzo na Inter.

Wakati huo huo, FCInterNews inadai kuwa Inter wamefuatwa na maajenti wa mchezaji wa kimataifa wa Japan Kamada kuuliza kama wangetaka kumsajili.

Mawakala wa Kamada Waiambia Inter Kuwa Wamechoka Kusubiri

Ni mchezaji huru baada ya mkataba wake na Eintracht Frankfurt kuruhusiwa kumalizika na alikuwa amekubaliana na Milan.

Hata hivyo, walimwacha wakisubiri na kuna uwezekano wa kutomsajili kabisa kwa sababu tayari wametumia nafasi moja isiyo ya EU kwenye kikosi na Ruben Loftus-Cheek.

Wanatumai ya pili itachukuliwa na mchezaji wa kimataifa wa Nigeria Samuel Chukwueze wa Villarreal.

Acha ujumbe