Pochettino: "Ada Kubwa za Usajili Hakuna Dhamana ya Kuanza Vyema"

Mauricio Pochettino ameonya kwamba ada kubwa za uhamisho hazitawahakikishia wachezaji nafasi ya kucheza kwenye kikosi cha kwanza cha Chelsea baada ya matumizi ya klabu hiyo majira ya kiangazi kuzidi pauni milioni 350.

 

Pochettino: "Ada Kubwa za Usajili Hakuna Dhamana ya Kuanza Vyema"

Hatua kubwa ilichukuliwa mapema kwenye dirisha hili kuhusu kupunguza ukubwa wa kikosi kilichokuwa kikisumbua sana msimu uliopita, lakini usajili nane walioingia pamoja na wachezaji waliorejea kutoka kwa mkopo umesababisha ukubwa wa kikosi cha kwanza kubaki bila kubadilika.

Odds kubwa kasino ya mtandaoni na michezo ya sloti ni vitu vinavyoweza kubadilisha maisha yako kwa kukupatia pesa nyingi. Ingia mchezoni hapa.

Romeo Lavia wa Southampton na mlengwa wa muda mrefu Moises Caicedo, waliosajiliwa Jumatatu kutoka Brighton kwa rekodi ya Uingereza ya pauni milioni 115, ndio wachezaji wa hivi punde waliosajiliwa na wachezaji wa Pochettino.

 

Pochettino: "Ada Kubwa za Usajili Hakuna Dhamana ya Kuanza Vyema"

Graham Potter na Frank Lampard wote walionyesha kusikitishwa kwao na athari mbaya ambayo kuwa na wachezaji wengi waliokuwepo kwenye kazi yao msimu uliopita na Pochettino tayari amejikuta akiuliza maswali sawa.

Meneja huyo alikuwa amechanganyikiwa katika majibu yake kabla ya safari ya kesho kumenyana na West Ham, akiweka wajibu kwa nguvu kwenye mlango wa waajiri wake wapya kulipa imani na matumizi ya kifedha ya klabu ili kujilazimisha katika mipango yake.

Aviator, poker, Roullette, Wild Icy Fruits, Piggy Party na mingine kibao upige pesa na Meridianbet. Ingia www. meridianbet.co.tz.

Pochettino: "Ada Kubwa za Usajili Hakuna Dhamana ya Kuanza Vyema"

“Wachezaji ambao hawana furaha na hawataki kupigania nafasi zao, kuwa sehemu ya timu, kucheza au kutocheza, mlango uko wazi kuondoka. Wachezaji wana wazo wazi kwamba wanahitaji kushindana kwa nafasi zao na kisha ni kocha ambaye ataamua ni nani bora kwa kila mchezo.” Alisema Pochettino

Sio kwamba ikiwa tunasajili mchezaji na tunatumia pesa nyingi, kwamba wana uhakika wa kucheza. Simwambii Moises au Lavia ‘utacheza, iwe wewe ni mzuri au mbaya’. Sio hivi, soka.

Wachezaji wenye vipaji, wachezaji ambao klabu inatumia pesa, wanatakiwa kuonyesha kila siku kwamba wanastahili kucheza.

Pochettino: "Ada Kubwa za Usajili Hakuna Dhamana ya Kuanza Vyema"

Kocha huyo aliongeza kuwa kazi yake ni kuwa mwadilifu na kila mtu kikosini. Unasajili mchezaji kwa mkataba wa miaka nane na baada ya hapo hatakimbia, hahusiki, hakuna kujituma atacheza? Hiyo ndiyo kazi yao.

“Ninaungwa mkono na mmiliki, ninaungwa mkono na mkurugenzi wa michezo, hadi sasa. Wanahitaji kuamini hukumu yetu. Sio watu wa mitandao ya kijamii, ni uamuzi wetu.”

Chelsea wamefuata sera ya kutoa kandarasi ndefu isivyo kawaida wakati wa umiliki wa muungano wa Todd Boehly’s Clearlake Capital, huku mikataba ya kati ya miaka sita na nane sasa ikizoeleka katika klabu hiyo.

Pochettino aliulizwa jinsi ingekuwa rahisi kuwaondoa wachezaji kwa mikataba mirefu ambao hawako tayari kufanya kazi kwa nafasi yao kwenye upande.

Pochettino: "Ada Kubwa za Usajili Hakuna Dhamana ya Kuanza Vyema"

Ikiwa una mkataba wa miaka nane, unahitaji kuwajibika, Wachezaji wanatakiwa kuonyesha heshima, kujituma, kuonesha kiwango tunachotarajia kutoka kwao. Ikiwa sivyo, hawatacheza.”

Mchezaji hawezi kukasirika. Ikiwa tunasajili mchezaji na kumpa mkataba wa miaka minane halafu mchezaji hafanyi tunachotarajia au anachohitaji kufanya halafu hachezi, ni kwa sababu yake, si kwa sababu yetu. Alimaliza hivyo kocha huyo.

 

Acha ujumbe