Rashford: "Rooney Anataka Nivunje Rekodi Yake ya United"

Marcus Rashford amefichua jinsi Wayne Rooney yuko tayari kuvunja rekodi yake ya mabao Manchester United.

 

Rashford: "Rooney Anataka Nivunje Rekodi Yake ya United"

Rooney anaongoza orodha ya wafungaji wa muda wote Old Trafford akiwa na 253, lakini akiwa amesaini hivi karibuni kandarasi mpya ya miaka mitano, Rashford mwenye umri wa miaka 25 anaonekana katika nafasi nzuri ya siku moja kuvuka idadi hiyo.

Aviator, poker, Roullette, Wild Icy Fruits, Piggy Party na mingine kibao upige pesa na Meridianbet. Ingia www. meridianbet.co.tz.

Mabao 30 aliyofunga msimu uliopita, ambayo yalikuwa kampeni kubwa zaidi katika maisha yake ya soka, yalimfanya asonge mbele hadi 123 na zaidi akionekana kuwa tayari kufuata huku Erik ten Hag akionekana kufungua uwezo kamili wa Rashford.

Naye Rashford anasema mtu ambaye rekodi yake anataka kuchukua anamshangilia.

Rashford: "Rooney Anataka Nivunje Rekodi Yake ya United"

Alipoulizwa na Gary Neville kwenye Overlap, kwa kushirikiana na Sky Bet, kama anaweza kuvuka rekodi ya Rooney, alisema;

“Natumai nitafanikiwa. Huwezi kujua kitakachotokea, lakini ninahusu kufunga mabao na kujaribu kutengeneza pasi za mabao. Hakika kuna nafasi kwamba inaweza kutokea. Kwa kweli nimezungumza na Wazza kuhusu hilo anataka nifanye hivyo.”

Baada ya msimu mzuri kama huu msimu uliopita, Rashford anaamini kuwa anaweza kufunga mabao 40 ikiwa anaweza kusalia fiti katika msimu ujao.

Ukiwa na meridianbet odds kubwa, kasino ya mtandaoni na michezo ya sloti.

Rashford: "Rooney Anataka Nivunje Rekodi Yake ya United"

“Kabla ya msimu uliopita, siku zote nilisema tufikie 20 kwa winga kipimo kizuri, aliongeza. lakini msimu huu, nimepiga 30 kwa hivyo lazima tujaribu kuisukuma sasa na kwenda juu na zaidi. Kuelekea mwisho wa msimu, nilikuwa nikisumbuliwa na majeraha machache, na pengine sikuwa sawa hapo ndipo malengo yalipoanza kukauka kidogo.”

United inaonekana katika nafasi nzuri hatimaye kuanza changamoto tena chini ya utawala mkali wa Ten Hag.

Rashford alihisi nguvu ya mkufunzi huyo msimu uliopita alipoondolewa kwenye kikosi cha kwanza kwenye mchezo wa Wolves baada ya kuchelewa kwenye mkutano wa timu.

Mshambuliaji huyo aliingia akitokea benchi na kufunga bao la ushindi katika ushindi wa 1-0, lakini akafichua kuwa alikuwa amechelewa kwa dakika moja tu.

Rashford: "Rooney Anataka Nivunje Rekodi Yake ya United"

Beti na Meridianbet kwa odds kubwa na machaguo kibao, pia unaweza kubashiri mubashara.

Rashford amesema kuwa alijifunza kutoka kwa msimu wa kabla ya msimu, vijana kadhaa walichelewa na ilikuwa muhimu kutekeleza sheria zake hapo hapo.

 

Acha ujumbe