Arteta Alenga Kujenga Timu Itakayoshinda Baada ya Kuvunjika Moyo Msimu Uliopita

Mikel Arteta amefichua kuwa analenga kujenga timu yenye uwezo wa kushinda Ligi Kuu baada ya timu yake kudorora mwishoni mwa msimu uliopita.

 

Arteta Alenga Kujenga Timu Itakayoshinda Baada ya Kuvunjika Moyo Msimu Uliopita

The Gunners walimaliza nafasi ya pili nyuma ya Manchester City, licha ya kukaa kileleni kwenye msimamo kwa zaidi ya 90% ya kampeni.

Lakini kocha mkuu wa Uhispania ameendelea kuwa katika hali nzuri wakati wa kiangazi na anaamini sasa anaweza kujenga timu ya mabingwa baada ya kukiburudisha kikosi chake mwaka jana.

Alisema: “Tayari tumetengeneza upya kikosi. Sasa tuko pamoja na wamiliki kujenga timu ya ushindi ambayo inaweza kudumu kwa muda mrefu. Tunahitaji wachezaji muhimu na tutashambulia soko ili kusajili wale tunaowahitaji.”

Arteta Alenga Kujenga Timu Itakayoshinda Baada ya Kuvunjika Moyo Msimu Uliopita

Mchezaji mmoja ambaye amekuwa akihusishwa sana na kuhamia London Kaskazini ni nahodha wa West Ham Declan Rice.

Arsenal tayari wameona ofa mbili zimekataliwa lakini bado wanashinikiza kumtaka mchezaji huyo wa kimataifa wa Uingereza, lakini Arteta amekataa kuzungumzia dili hilo.

Alisema Arteta; Samahani lakini siwezi kuzungumza kuhusu wachezaji ambao hawapo kwenye klabu. Napendelea kutotoa maoni.

Acha ujumbe