Ten Hag Amesema Kuwa United Lazima Wawe na Msimamo Mkali Miaka Ijayo

Erik ten Hag anaitaka Manchester United kuongeza kiwango kwa mara nyingine baada ya kusimamia maboresho muhimu na mkubwa katika mwaka wake wa kwanza wa uongozi.

 

Ten Hag Amesema Kuwa United Lazima Wawe na Msimamo Mkali Miaka Ijayo

Ten Hag alileta mtindo mpya, alitekeleza viwango vya lazima na kushughulikia kuondoka kwa nyota Cristiano Ronaldo vilevile angeweza kabla ya kumaliza miaka sita ya United ya kusubiri kupata fedha.

Tembelea duka la ubashiri-Meridianbet kutandika jamvi lako kwa odds kubwa.

Ushindi wa Kombe la Carabao ulifuatiwa na kumaliza katika nafasi ya tatu kwenye Ligi kuu na kupoteza fainali ya Kombe la FA dhidi ya Manchester City ambao waliibuka washindi mara tatu.

Ten Hag Amesema Kuwa United Lazima Wawe na Msimamo Mkali Miaka Ijayo

Ten Hag amesema kuwa, “Nadhani viwango kote kote viliongezeka kwa kiwango kikubwa na hiyo ilikuwa muhimu akitafakari mwaka wake wa kwanza wa uongozi. Lakini, bado, hatupo pale tunapotaka kuwa na lazima tupandishe kiwango, kwa hivyo lazima twende ngazi zinazofuata.”

Odds kubwa kasino ya mtandaoni na michezo ya sloti ni vitu vinavyoweza kubadilisha maisha yako kwa kukupatia pesa nyingi. Ingia mchezoni hapa.

Unajifunza kila mara na nadhani soka la Uingereza linabadilika na nadhani unaona siku hizi ligi ina nguvu zaidi. Unapoilinganisha na miaka mitatu, minne iliyopita, ni kweli. Kwa sababu wachezaji wote wenye nguvu huvutiwa na Ligi Kuu, wasimamizi wote bora walivutiwa na Ligi Kuu, kwa hivyo kila wakati inakua na kusonga mbele. Alisema kocha huyo.

Ten Hag Amesema Kuwa United Lazima Wawe na Msimamo Mkali Miaka Ijayo

United imeimarishwa kuelekea msimu mpya kwa kuwasili kwa Mason Mount kutoka Chelsea na kipa mahiri wa Inter Milan Andre Onana.

Ten Hag alikabiliwa na maswali mbalimbali kuhusu mada tofauti katika eneo la New York kabla ya kuanza ziara yao ya Marekani kwa ushindi wa 2-0 wa kirafiki dhidi ya Arsenal kwenye Uwanja wa MetLife.

Mholanzi huyo alirejea maoni yake hapo alipoulizwa kuhusu Mason Greenwood, ambaye amesimamishwa kazi tangu Januari 2022.

Aviator, poker, Roullette, Wild Icy Fruits, Piggy Party na mingine kibao upige pesa na Meridianbet. Ingia www. meridianbet.co.tz.

Ten Hag Amesema Kuwa United Lazima Wawe na Msimamo Mkali Miaka Ijayo

Huduma ya Mashtaka ya Taji ilitangaza mnamo Februari kwamba mashtaka yote, ikiwa ni pamoja na kujaribu kubaka na kushambulia, yametupiliwa mbali lakini uchunguzi wa ndani unaendelea.

Mada nyingine kuu kuelekea mguu wa New York ilikuwa unahodha wa United kwani Ten Hag alikuwa ametoka tu kumvua Harry Maguire kitambaa na kumpa Bruno Fernandes.

Klabu hiyo tangu wakati huo imekataa dau la pauni milioni 20 kutoka kwa West Ham kwa ajili ya beki huyo ambaye ilipendekezwa kuwa anaweza kutawala miezi michache ya kwanza ya msimu kama Ronaldo alivyofanya msimu uliopita.

Ten Hag Amesema Kuwa United Lazima Wawe na Msimamo Mkali Miaka Ijayo

“Sioni kama hivyo, lakini unaweza kuwa na maoni kama hayo, hilo ni chaguo lako. Lakini siyo mwaka jana, sio mwaka huu, tunajenga, tunajenga mradi tunataka kushinda vikombe.”

 

Acha ujumbe