Kylian Mbappe ameahidi Ufaransa itarejea katika hatua kubwa zaidi baada ya hat-trick yake ya fainali ya Kombe la Dunia kutotosha kuwanyima Lionel Messi na Argentina kutwaa taji hilo huko nchini Qatar.

 

Mbappe: "Tutarudi Tena"

Bao la tatu la Mbappe la pili pekee kufungwa katika fainali ya Kombe la Dunia kwa vijana hao wa Deschamps lilihakikisha Ufaransa inalazimisha mikwaju ya penalti mwishoni mwa sare ya 3-3 ya mfululizo kwenye Uwanja wa Lusail.

Kisha akafunga penalti ya kwanza katika mikwaju ya penalti, lakini akanyimwa ushindi wa pili wa Kombe la Dunia kwani Kingsley Coman na Aurelien Tchouameni walishindwa kufunga, na kuwapa Albiceleste taji lao la tatu.

Mbappe, ambaye anatimiza umri wa miaka 24 hii leo, ameandika katika chapisho lake la kwanza la mtandao wa kijamii baada ya kushindwa kwa Les Bleus hapo jana kuwa “Tutarudi” akiandika Instagram.

Mbappe: "Tutarudi Tena"

Mshindi mara tatu wa Kombe la Dunia Pele alikuwa miongoni mwa waliojibu chapisho la Mbappe, kwa kuandika tu: “Merci”.

Idadi ya mabao manne ya mshambuliaji huyo wa Paris Saint-Germain katika fainali za Kombe la Dunia hailinganishwi na mchezaji yeyote, huku akiwa miongoni mwa wachezaji watano kufunga mabao katika mechi mbili za michuano hiyo pamoja na Vava, Pele, Paul Breitner na Zinedine Zidane.

Mshambuliaji wa zamani wa Ufaransa Louis Saha alisifu uchezaji wa Mbappe alipozungumza na Sky Sports hapo jana, na kueleza kuwa jambo hilo halijawahi kutokea kwa mchezaji wa umri wake.

Mbappe: "Tutarudi Tena"

“Ilikuwa stratospheric, ni mafanikio ya ajabu kwa kijana kama yeye kufanya hivyo kwenye hatua hiyo, kila mtu alikuwa akimtafuta, hata Argentina walikuwa wanatafuta kumtetea na kufanya kila njia kumzuia, haikuwezekana.”

Inasikitisha kwake kwa sababu kwa umri mdogo, angeandika hadithi ya kipekee. Hakuna mtu aliyefanya hivi.

Mbappe: "Tutarudi Tena"

Kwa heshima zote kwa wachezaji wengine, hadithi za mchezo, uchezaji wa kijana huyu kudumisha ndoto ya Ufaransa, ubora wa mtazamo wake kupitia mashindano, ulikuwa wa kuvutia kabisa. Alisema Saha.

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa