James: "Tunafanya Kila Tuwezalo Turejee Kwenye Ubora Wetu"

Reece James ameapa Chelsea itashikamana hata iweje huku wakipambana kubaki kwenye nafasi nzuri msimu huu.

 

James: "Tunafanya Kila Tuwezalo Turejee Kwenye Ubora Wetu"

The Blues wako katika hali mbaya na hawajashinda tangu walipoifunga Crystal Palace Uwanja wa Stamford Bridge Januari 15.

Kikosi cha Graham Potter kilichopo kwenye hali mbaya kimevuna pointi tatu pekee kutoka kwa mechi tano za mwisho za Ligi Kuu ya Uingereza, huku mechi ya kwanza ya hatua ya 16 bora ya Ligi ya Mabingwa dhidi ya Borussia Dortmund uliwafanya washindi hao mara mbili kuambulia kichapo cha 1-0.

Kipigo cha Jumapili cha 2-0 kutoka kwa Tottenham kiliongeza shinikizo kwa Potter lakini James anasisitiza kila mtu kwenye klabu hiyo anajitolea kurejea kwenye njia za ushindi.

James: "Tunafanya Kila Tuwezalo Turejee Kwenye Ubora Wetu"

Mchezaji huyo wa Uingereza, ambaye alichukua kitambaa cha unahodha dhidi ya Spurs wakati Thiago Silva alipolazimika kutolewa nje kutokana na jeraha, alisema: “Vyombo vya habari na watu wote wa nje wanapiga kelele nyingi kuhusu hali tuliyo nayo. Tunajua tulipo kwenye msimamo na tunajua matokeo hayajawa katika kiwango.”

Ni jambo ambalo tunafanyia kazi kama timu na kama kikundi. Na kama nilivyosema hapo awali, tunashikamana kuweka hili sawa. Hatupo tunapotaka kuwa na matarajio katika klabu hii ni makubwa sana.

James anasema kuwa mengi yametokea msimu huu na wamekuwa na mabadiliko ya umiliki, wafanyakazi wapya wa makocha wamekuja na wamepata wachezaji wengi wapya na si rahisi kuzoea mara moja.

James: "Tunafanya Kila Tuwezalo Turejee Kwenye Ubora Wetu"

Mabao ya Oliver Skipp na Harry Kane yaliifanya Chelsea inayoshika nafasi ya 10 kuondoka kwenye Uwanja wa Tottenham Hotspur mikono mitupu, na James alikuwa mwepesi kukiri kwamba mshtuko wa Skipp wa dakika ya 46 ulikuwa pigo chungu la mwili.

Beki huyo ameongeza kuwa lazima washikamane, wafanye kazi kwa bidii na wanatumai kwa wakati huo wanaweza kufika wanapohitaji.

James: "Tunafanya Kila Tuwezalo Turejee Kwenye Ubora Wetu"

Chelsea itawakaribisha Leeds waliopo kwenye hali mbaya ya kushuka daraja na katika mchuano huo lazima washinde siku ya Jumamosi kabla ya kumenyana na Dortmund katika mchezo wa marudiano wa mchujo wa kuwania kutolewa kwenye michuano hiyo.

 

Acha ujumbe