Zidane Adhibitishwa Kuugua Corona.


Kocha wa Real Madrid, Zinedine Zidane amethibitishwa kuwa na virusi vya corona.

Klabu hiyo ya Uhispania alitoa taarifa fupi iliyotangaza kwamba kocha huyo wa miaka 48 amepata maambukizi ya virusi vya corona lakini haikutoa taarifa zaidi kuhusu hali yake au ikiwa hilo litaathiri kwa namna yoyote ile kikosi chake.

Zidane anapitia shinikizo kwa matokeo mabaya ya timu hiyo ya Real ikiwemo mechi ya Jumatano katika taji la Copa del Rey waliposhindwa na timu ya Alcoyano.

Real Madrid, ikiwa ni ya pili baada ya mahasimu wao Atletico katika Ligi ya La Liga itachuana na Alaves Jumamosi .

Kupoteza mchezo dhidi ya Alcoyano kunawadia ikiwa ni wiki moja baada ya kuondolewa kwenye kombe la Super Cup na Athletic Bilbao.

Real Madrid inayoshika nafasi ya pili katika jedwali imecheza mechi 18, wakiwa alama 7 nyuma ya Atletico, ambayo ina mechi 2 ambazo haijacheza.


USHINDI UPI NI MKUBWA KWAKO, £2,000,000? 🤑

Pokea mualiko wa Meridianbet na Pragmatic Play kutengeneza mkwanja kwenye kasino ya mtandaoni sasa. Jiunge sasa kupata ishindi huu.

INGIA MCHEZONI

12 Komentara

    Covid sio poa

    Jibu

    Coronavirus sio poa mwenyezi mungu atuepushe

    Jibu

    Pole sana zidane corona noma sana

    Jibu

    Majanga juu ya majanga kwa zidane pole yake

    Jibu

    Zidane nae majanga yanamuandama

    Jibu

    Pole Sana Zidane

    Jibu

    Daah pole yake zidane

    Jibu

    Ugua pole Z

    Jibu

    Zidane mungu akusimamie upone

    Jibu

    Hatari hii

    Jibu

    Covid ni balaa

    Jibu

    Jamani pole yake

    Jibu

Acha ujumbe