Kane Aahidi Kufanya Vyema Bundesliga

Harry Kane anasisitiza kuwa atafurahia presha mpya ya changamoto ya kushinda mataji kila mwaka huko Bayern Munich na anajua mafanikio nchini Ujerumani yanaweza kuweka jina lake katika mazungumzo ya Ballon d’Or.

 

Kane Aahidi Kufanya Vyema Bundesliga

Imekuwa wiki ya kimbunga kwa nahodha huyo wa Uingereza baada ya kuondoka katika klabu ya Tottenham ya utotoni Jumamosi kwa ada ya awali ya pauni milioni 100, ambayo inaweza kupanda hadi pauni milioni 120 pamoja na nyongeza.

Odds kubwa kasino ya mtandaoni na michezo ya sloti ni vitu vinavyoweza kubadilisha maisha yako kwa kukupatia pesa nyingi. Ingia mchezoni hapa.

Kane aliichezea Bayern kwa mara ya kwanza baadaye usiku huo huo kwenye DFL-Supercup lakini kusubiri kwake kombe la kwanza kunaendelea baada ya RB Leipzig kuwachapa mabingwa hao wa Bundesliga mabao 3-0.

Kane Aahidi Kufanya Vyema Bundesliga

Mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 30 ana hamu ya kuongeza mafanikio ya timu kwa wingi wa heshima za kibinafsi kwenye CV yake wakati akiwa Munich.

Kane amesema kuwa; “Watu wengi huzungumza kuhusu mataji na kwa nini nilikuja hapa, lakini hatimaye ilikuwa ni kuboresha. Kuhisi shinikizo mpya la kushinda mataji kila mwaka, kulazimika kufika mbali kwenye Ligi ya Mabingwa na kujisukuma kufikia kikomo hicho.”

Nadhani ikiwa unashinda michezo, kushinda mataji, kushinda Ligi ya Mabingwa na mimi ndiye ninayecheza mbele, kuna uwezekano mkubwa kwamba ninafunga mabao ambayo hukuruhusu kushinda tuzo zingine za kibinafsi. Alisema mchezaji huyo.

Kane Aahidi Kufanya Vyema Bundesliga

Aviator, poker, Roullette, Wild Icy Fruits, Piggy Party na mingine kibao upige pesa na Meridianbet. Ingia www. meridianbet.co.tz.

Mchezo bora wa 2017 ulimfanya Kane kumaliza katika nafasi ya 10 kwenye orodha ya Ballon d’Or lakini Spurs wamevumilia misimu michache migumu tangu watinga fainali ya Ligi ya Mabingwa mnamo 2019.

Huku Kane akifahamu kuwa nafasi yake ya kushinda medali inapungua akiwa Tottenham, fowadi huyo alifanya uamuzi wa kuondoka katika klabu hiyo ya London kaskazini baada ya chama cha miaka 19.

Kane Aahidi Kufanya Vyema Bundesliga

Alidokeza sehemu ya uamuzi wa kuondoka Spurs ni kucheza Ligi ya Mabingwa na hajutii mwisho wa maisha yake ya soka.

Kane aliongeza: “Kama unashinda ligi yako, ukishinda Ligi ya Mabingwa na ni wazi tuna ubingwa wa Ulaya msimu ujao wa joto pia, nadhani kama tulivyoona na Ballon d’Or, lazima kushinda vikombe vya timu.”

Nilihisi kutaka kuimarika na ili kuwa bora ilinibidi nicheze kwa kiwango cha juu zaidi. Kwa kweli nataka kushinda kila shindano ninalocheza, hilo ndilo lengo kila msimu lakini unapomaliza kazi yako, unataka kuhakikisha kuwa umejiweka kikomo na ndivyo nitaendelea kufanya. Alimaliza hivyo mchezaji huyo.

Acha ujumbe