Piers Morgan amedai kumsajili Cristiano Ronaldo ndio ‘hasa’ anachohitaji Arsenal ili kushinda Manchester City na kutwaa ubingwa wa Ligi Kuu ya Uingereza.

Mtangazaji huyo wa runinga amefanya mahojiano ya kina na nyota huyo wa Manchester United, huku video za kwanza zikionyeshwa Jumapili usiku, ambapo Ronaldo aliishutumu klabu hiyo kwa ‘kumsaliti’ na kumkashifu meneja Erik ten Hag, na kuongeza kuwa ‘Hamheshimu’ Mholanzi. Odds bomba zinapatika hapa.

 

Morgan: Awashauri Arsenal Kumsajili Ronaldo Ili Wachukue Ubingwa EPL

Naye Morgan, rafiki wa karibu wa Mreno huyo aliwataka Arsenal walio kileleni, pointi tano mbele ya City wakati Kombe la Dunia linapokaribia, kutumia vyema hali hiyo na kumnasa fowadi huyo mwenye umri wa miaka 37 mwezi Januari ili kuimarisha jitihada zao za ubingwa. Beti na meridianbet wana odds bomba.

Morgan alijibu kwenye Twitter baada ya mtangazaji wa TV nchini Ireland kusema: “Inawezekana Piers Morgan anatumai Arsenal itamsajili Ronaldo na kumwinua juu katika kila mchezo.”

Aliandika; “Ndiyo, kwa kweli. Yeye ndiye hasa tunachohitaji. @Cristiano & @gabrieljesus9 wangetupeleka kwenye ubingwa.” Tweet hiyo ilitumwa Jumapili usiku.

Morgan pia amefunguka juu ya urafiki wa karibu wa wawili hao, ambao ulimsaidia kupata mahojiano yenye utata kwenye TalkTV. Tazama odds bomba na kubwa hapa

Aliliambia The Sun: “Nilimhoji Cristiano kwa mara ya kwanza miaka mitatu iliyopita mjini Turin na tukaishia kuwa na chakula cha jioni cha saa nne. Tangu wakati huo, tumekuwa marafiki wasiowezekana sana lakini wazuri sana. Tunatuma ujumbe mfupi na kuzungumza sana, na amekuwa mkweli kwangu sikuzote.”

 

Morgan: Awashauri Arsenal Kumsajili Ronaldo Ili Wachukue Ubingwa EPL

Shutuma hizo za kustaajabisha za Ronaldo linaonekana kuwa hakika litamaliza maisha yake Old Trafford. Aliwashutumu Ten Hag na watendaji wa United kwa kujaribu kumfukuza nje ya klabu, akisema kuhusu Ten Hag: ‘Sina heshima kwake kwa sababu haonyeshi heshima kwangu. Odds kubwa za meridianbet

“Baadhi ya watu, hawanitaki hapa, sio tu kocha bali na vijana wengine wawili au watatu. Sio tu mwaka huu, lakini mwaka jana pia. Kusema kweli, sipaswi kusema hivyo. Lakini sikiliza, sijali. Watu wanapaswa kusikiliza ukweli. Ndiyo, ninahisi kusalitiwa.”- Cristiano Ronaldo


Ulishawahi kuwaza kuwa rubani wa maisha yako!! Kuwa rubani wa mchezo pendwa wa Aviator wa kasino mtandaoni. Aviator bonanza inazidi kutoa michongo ya mkwanja kwenye nyumba ya mabingwa. Unarusha ndege yako na unashinda, kuwa rubani wa kujivunia kwa kuibuka na mkwanja leo.

BONYEZA HAPA

beti na kitochi

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa