Paul Scholes amemkashifu nyota wa Manchester United wa paundi milioni 85, Antony baada ya kuleta mzaha wa kuuchezea mpira kwa kuuzungusha digrii 720 wakati wa ushindi wa 3-0 dhidi ya Sheriff Tiraspol Alhamisi usiku, akimtaja kuwa ni ‘mcheshi’.

Antony alianza kukashifiwa Old Trafford alipopata nafasi kwenye eneo la pembeni ya uwanja kabla ya kutia saini yake na mchezo bila bao, kabla ya hapo akaweka mpira nje ya uwanja kwa uzembe baada ya pasi iliyoamuliwa vibaya.


Baadaye alitolewa nje wakati wa mapumziko na kocha Erik ten Hag, ambaye alionekana kutovutiwa na timu yake na kutikisa kichwa kabla ya kumuondoa, na gwiji wa klabu hiyo Scholes alimuonya mchezaji huyo mpya ‘anahitaji kumkomoa’ ikiwa kufanikiwa United.

Akijibu swali alipoulizwa kama uamuzi wa Ten Hag ulitokana na tabia yake, alijibu: ‘Zaidi au kidogo. Nadhani ingekuwa na kitu kidogo cha kufanya nayo. Uliona majibu yake kwenye benchi. Nadhani ilimkatisha tamaa. Sijui inafanikisha nini. Ninapenda kucheza maonyesho na burudani lakini angalau piga pasi kwa usahihi.

 

Antony Azua Balaa Utd

“Je, hiyo inafanya chochote kwa mtu yeyote? Je, hilo linajifanyia chochote? Ningelazimika kumuuliza hata kwa ushindi wa 4-0 juu inakusaidia nini?

“Nchi hii, nchi yoyote hata Brazil. Hawataki kuona hivyo? Ninapenda kuona ujuzi na burudani, sidhani kama ni ujuzi au burudani ni kuwa mcheshi tu.” Alisema Scholes

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa