David De Gea amefichua kwamba alikaribia kusajiliwa na klabu nyingine ya kaskazini-magharibi kabla ya kusajiliwa na Manchester United mwaka 2011.

De Gea alivutia baada ya kupenya safu ya Atletico Madrid, akicheza kwa mara ya kwanza akiwa na umri wa miaka 18 pekee.

De Gea Afichua Klabu Iliyotaka Kumsajili Kabla ya Man Utd.

Sir Alex Ferguson alimwona Mhispania huyo kama mrithi wa asili wa Edwin van der Sar, ambaye alistaafu msimu huo kabla ya kuwasili kwa De Gea na kummwagia kinda huyo paundi milioni 18.9.

Mlinda mlango, ambaye sasa ana umri wa miaka 31, alifichua kuwa alikaribia kujiunga na Wigan Athletic wakati wa kipindi cha BT Sports’.

Wigan walikuwa timu iliyoimarika kwenye Ligi Kuu wakati huo wakionyesha nia ya kumnunua De Gea, huku kipa huyo akikiri kwamba alikaribia kufanya mabadiliko.

De Gea Afichua Klabu Iliyotaka Kumsajili Kabla ya Man Utd.

“Nilikuwa Atletico na ilikuwa msimu huo huo nilicheza mechi yangu ya kwanza na nilikuwa kama kipa wa tatu na hata siihesabu timu sana, ni mazoezi tu. Hakuna kingine,” alieleza.

“Kwa hiyo Wigan waliwasiliana nami ili tu kunisajili na nilikuwa karibu sana kusaini Wigan.”

Wigan ilimaliza katika nafasi ya 16 msimu huo na kuepuka kushuka huku Chris Kirkland na Mike Pollitt wakiwa mashujaa wa timu hiyo.

Kocha wa sasa wa Ubelgiji Roberto Martinez alikuwa meneja wa Wigan wakati huo na nusura aondoe kile ambacho kingekuwa mapinduzi ya kweli kwa kumvutia mwenzake kwenye Uwanja wa DW.

Kipa huyo amekuwa ni jina maarufu katika klabu ya Manchester United, akiisaidia klabu hiyo kutwaa taji lao la mwisho la Ligi Kuu ya Uingereza mwaka 2013, Kombe la FA mwaka 2016 na Ligi ya Europa mwaka 2017.

De Gea Afichua Klabu Iliyotaka Kumsajili Kabla ya Man Utd.

Ameichezea United mechi 494 huku akiichezea Uhispania mara 45, akiwakilisha nchi yake kwenye Euro 2016 na Kombe la Dunia la 2018.

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa