Federico Chiesa ameapa kufanya makubwa kwa Juventus baada ya mwaka mbaya ambao ulimfanya kuwa nje ya uwanja kutokana na jeraha la muda mrefu.

 

Chiesa Adhamiria Kuifanya Juventus kuwa Bora na Mwaka Mbaya

Mchezaji huyo wa Kimataifa wa Italia alifunga bao la ushindi katika ushindi wa 2-1 wa Coppa Italia dhidi ya Monza siku ya jana, bao lake la kwanza katika siku 378 baada ya kupasuka kwa mishipa yake ya anterior cruciate miezi 12 iliyopita.

Juventus wamevumilia kipindi kigumu cha kutokuwepo kwa Chiesa, na kukabidhi taji lao la Serie A kwa Milan na kujikuta wakiwa nyuma ya viongozi walio kwenye ubora Napoli wakati huu, na pia kutolewa kwa Ligi ya Mabingwa katika hatua ya makundi.

Kama Bianconeri, Chiesa ana uhakika wa kurejea kwake na anajitahidi kuwasaidia wenzake baada ya kuwa hoi wakati wa mapambano yao mwaka uliopita akiiambia Sport Mediaset kuwa umekuwa mwaka wa kutisha kwake. Sasa anaangazia mazoezi na kurejea katika hali nzuri.

Chiesa Adhamiria Kuifanya Juventus kuwa Bora na Mwaka Mbaya

“Aisee nahitaji kujiweka sawa, kuzoea kucheza kila baada ya siku tatu, sikuzoea lakini najitolea kuwasaidia wenzangu kwa kuona nimeshindwa kuwasaidia kwa muda wa mwaka mmoja. .”

Bao la Chiesa liliipa Juve ushindi uliohitajika sana kufuatia kuchapwa mabao 5-1 na Napoli mara ya mwisho lakini, ingawa yalikuwa matokeo chanya, alikiri kufanya vizuri zaidi kunahitajika.

“Nadhani dhidi ya Napoli tulicheza vibaya sana, hatukuwa wakali vya kutosha, na sina budi kumpongeza Monza pia kwa uchezaji wao usiku wa leo. Hata hivyo, tulijilinda vizuri, tulikuwa wakali walipofika ukingoni na tunajua tunaweza kufunga mabao kila wakati, lakini tunahitaji kucheza vizuri zaidi.”

Chiesa Adhamiria Kuifanya Juventus kuwa Bora na Mwaka Mbaya

Maboresho hayaishii tu uwanjani, hata hivyo, kukiwa na mabadiliko makubwa katika uongozi wa klabu baada ya rais Andrea Agnelli, makamu wa rais Pavel Nedved na wakurugenzi wengine kujiuzulu majukumu yao siku ya Jumatano.

Chiesa anahisi klabu hiyo imeungana katika kutimiza malengo yao, huku wakipania kupata mafanikio katika kipindi cha pili cha msimu.

Chiesa Adhamiria Kuifanya Juventus kuwa Bora na Mwaka Mbaya

“Pamoja na wamiliki wapya tutajaribu kurudisha Juve pale ambapo klabu inastahili kuwa. Tunafanya kazi yetu uwanjani, klabu inafanya kazi yake.” Alimaliza hivyo.

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa