Erik ten Hag amevunja ukimya wake kuhusu kuondoka kwa Cristiano Ronaldo Man United kwa kusema ‘amepita na ni siku zilizopita’ kabla ya kusisitiza kuwa klabu hiyo ‘inaangalia siku zijazo’.

 

Ten hag

Ten Hag alikuwa akizungumza wakati wa mahojiano ya sehemu mbili wakati yeye na kikosi wakiwa kwenye kambi ya mazoezi ya msimu wa baridi nchini Uhispania.

Alipoulizwa na mwanasoka wa zamani na mtangazaji wa MUTV Danny Webber kuhusu dirisha la usajili la Januari na jinsi alivyoweza kuondoka kwa Ronaldo, ten Hag alijibu: ‘Ameenda na ni siku zilizopita.

“Sasa tunatazamia na tunatazamia siku zijazo.”

Lilikuwa ni jibu fupi lakini la kueleweka ambalo linasaidia kuweka wakati wa machafuko katika klabu hiyo kufuatia mahojiano ya Ronaldo na Piers Morgan ambapo alitangaza kuwa hamheshimu kocha huyo wa United.

 

Ten hag

Wakati huo Ronaldo aliwashutumu Ten Hag na watendaji wa United kwa kujaribu kumfukuza nje ya klabu, akisema hamheshimu Mholanzi huyo na anahisi ‘amesalitiwa’.

“Sina heshima kwake kwa sababu haonyeshi heshima kwangu,” alisema Ronaldo.

“Baadhi ya watu, hawanitaki hapa sio tu kocha bali na watu wengine wawili au watatu, Sio tu mwaka huu, lakini mwaka jana pia.

“Kusema kweli, sipaswi kusema hivyo. Lakini sikiliza, sijali watu wanapaswa kusikiliza ukweli. Ndiyo, ninahisi kusalitiwa.”

Nyota huyo wa Ureno aliendelea kushambulia hali ya klabu, mameneja na wachezaji wa zamani kabla ya mkataba wake kuvurugika, hivyo kumuacha bila timu kwenda Kombe la Dunia.

 

ronaldo

Ronaldo alizidisha kufadhaika zaidi, wakati huu kwa meneja wake wa kimataifa, Fernando Santos, ambaye alihisi kulazimika kumwacha kwenye mechi ya timu yake na Uswizi baada ya fowadi huyo kufanya ishara ya ‘shh’ kwa kuleta kidole chake kwenye midomo yake wakati akitolewa.

Nahodha huyo wa Ureno pia alielekea kwenye chumba cha kubadilishia nguo kufuatia mchezo huo, baada ya kuingia kama mchezaji wa akiba marehemu.

Beti mechi zijazo za kombe la dunia na nyingine kupitia Meridianbet, beti na kitochi bila bando, kwenye machaguo spesho ya kombe la dunia yenye ODDS kubwa na bomba, na kama sio mpenzi wa mpira kuna michezo ya kasino mtandaoni napo unaweza kushinda jakipoti kubwa. Beti hapa.

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa