Rais wa zamani wa Real Madrid, Ramon Calderon amependekeza kuwa ni ‘jambo jema’ kwa Cristiano Ronaldo kulazimisha kuondoka Manchester United.

 

ronaldo

Ronaldo aliachana na klabu hiyo Jumanne Novemba 22, 2022 baada ya kukatizwa kandarasi yake kwa maelewano ya pande zote mbili kufuatia mahojiano makali dhidi ya klabu na meneja Erik ten Hag.

Mahojiano hayo yamekosolewa vikali, lakini Calderon, ambaye alikuwa rais wa Madrid kati ya 2006 na 2009, alirejelea ukosefu wa Ronaldo wa kucheza na Mashetani Wekundu huku akitetea vitendo vya mshambuliaji huyo.

“Cristiano anaweza kuwa anakaribia mwisho wa makali yake, lakini bado ni mchezaji mzuri,”

Calderon alisema, “Lazima ilikuwa imefadhaika sana kwa yeye kutokuwa katika timu ya Manchester United.

“United watakuwa na sababu zao, bila shaka, lakini mtu wa hadhi yake kwenye mchezo hakuwahi kukubali hilo. Anapaswa kucheza mpira wa miguu. Ana fahari na sifa yake ya kuzingatia, kwa hivyo nadhani ni jambo zuri wakati wake huko umefika mwisho.”

 

ronaldo

Calderon alijiuzulu kama rais wa Los Blancos baada ya madai ya wizi wa kura ili akaunti za kifedha za kila mwaka ziidhinishwe.

Hatua yake kubwa zaidi katika miaka yake mitatu katika klabu hiyo ilikuwa ni kumleta Ronaldo nchini Hispania kwa rekodi ya dunia ya paundi milioni 80 mwaka 2009. Weka Rekodi na Meridianbet.

Ronaldo sasa anatafuta timu mpya na inasemekana alitoa huduma yake kwa Real Madrid, huku Chelsea pia ikidaiwa kutaka kumsajili. Kama Chelsea watampata Ronaldo watafaidika nae kwenye kuongeza kasi ya ushambuliaji. Beti na kitochi hapa.


Kombe la Dunia Linatimua Vumbi huko Qatar ni timu 32, sawa na mechi 64 zitapigwa kwenye viwanja tofauti. Meridianbet wana uwanja wao wa Kushiriki na wewe wakati Michuano hii inaendelea. Uwanja wa Machaguo Spesho ni Kwa ajili yako, wewe Bingwa wa Kubeti.

Unaweza kubeti ni Timu gani itachukua Ubingwa, Timu gani Itaongoza kuwa na kadi nyingi za Njano na Nyekundu, au Timu gani itatoka mapema kwenye michuano hiyo. Uamuzi ni wako. Chaguo ni lako. Hii ipo mpaka mwisho wa Kombe la Dunia.

BONYEZA HAPA

 

 

machaguo spesho

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa