Howe: "Newcastle Lazima Waamini Kuwa Wanaweza Kufanya Vizuri UCL"

Eddie Howe amewaambia wachezaji wake wa Newcastle kwamba wanapaswa kuamini kuwa wanaweza kuongoza kundi lao la Ligi ya Mabingwa baada ya kupigwa vita na wababe watatu wa Ulaya.

 

Howe: "Newcastle Lazima Waamini Kuwa Wanaweza Kufanya Vizuri UCL"

Magpies, ambao watacheza shindano hilo kwa mara ya kwanza baada ya miaka 20 msimu huu, watamenyana na mabingwa wa Ufaransa Paris St Germain, washindi mara saba AC Milan na mabingwa wa 1997 Borussia Dortmund wakijaribu kutinga hatua ya 16 bora.

Aviator, poker, Roullette, Wild Icy Fruits, Piggy Party na mingine kibao upige pesa na Meridianbet. Ingia www. meridianbet.co.tz.

Hata hivyo, mchambuzi wa televisheni Owen Hargreaves, mshindi wa Ligi ya Mabingwa akiwa na Bayern Munich na Manchester United, alisisitiza baada ya Droo hiyo Magpies wanaweza kuibuka washindi kutoka Kundi F kama washindi kama wataipata sawa.

Howe: "Newcastle Lazima Waamini Kuwa Wanaweza Kufanya Vizuri UCL"

Howe alisema: “Lazima uamini hivyo, ndiyo. Sina hakika kwamba hilo linapaswa kuwa matarajio, lakini nadhani tunaweza. Nitawaruhusu watu wengine kuzungumza juu ya kile kinachoweza kutokea na kisichoweza kutokea. Ninachozingatia sana ni kile tunachoweza kufanya ndani, na hiyo ndiyo bora zaidi.”

Tukirudi kwenye mchezo wa Liverpool, kwa muda mrefu wa mchezo huo, nilifikiri tulikuwa wazuri sana na bado unaweza kupoteza mchezo dhidi ya wapinzani wa hali ya juu ikiwa utazima kwa muda kama tulivyofanya, kwa hivyo. tutakuwa tukisikia athari hizo tena dhidi ya timu za wasomi. Amesema Howe.

Odds kubwa kasino ya mtandaoni na michezo ya sloti ni vitu vinavyoweza kubadilisha maisha yako kwa kukupatia pesa nyingi. Ingia mchezoni hapa.

Howe: "Newcastle Lazima Waamini Kuwa Wanaweza Kufanya Vizuri UCL"

Howe alitazama droo ya Alhamisi jioni, ambayo ilimrejesha Sandro Tonali katika klabu yake ya zamani ya Milan, pamoja na wafanyakazi wake na ingawa kulikuwa na ukweli katika majibu yao, kulikuwa na msisimko pia.

alipoulizwa majibu yao yalikuwa nini, kocha huyo mwenye umri wa miaka 45 alisema kwa tabasamu: “Kulikuwa na ukimya kidogo… kwa takriban saa moja. Hapana, kulikuwa na ukimya kwa takriban sekunde 10. Mavumbi yakitua, unaitazama kwa msisimko mtupu, kweli. Hakuna hasi kutoka kwa yeyote kati yetu ndani kuelekea droo hiyo.”

Beki Sven Botman hana shaka kwa safari ya Amex Stadium baada ya kufanyiwa uchunguzi wa kifundo cha mguu alioumia wakati wa kipigo cha 2-1 kutoka kwa Liverpool wikendi iliyopita, kama ilivyo kwa kiungo Joelinton mwenye tatizo la goti.

Howe: "Newcastle Lazima Waamini Kuwa Wanaweza Kufanya Vizuri UCL"

Wakati huohuo, Howe amekiri kwamba huenda wachezaji wake wakahitaji kukaa mbali na katikati mwa jiji la Newcastle usiku wa manane baada ya nahodha wa klabu hiyo Jamaal Lascelles kunaswa katika tukio la vurugu ambalo alionekana kuwa kama msuluhishi.

Alisema: “Ingekuwa vizuri kwa nadharia kwetu kuwa katikati ya jiji na watu wetu, lakini ukweli ni kwamba labda sio mahali pazuri pa kuishi usiku sana.”

Acha ujumbe