Mke wa Thiago Silva (Belle) amedokeza kutofurahishwa kwake na kocha Graham Potter wakati Chelsea ilipochapwa mabao 4-0 na Manchester City kwenye Kombe la FA, huku akichapisha chapisho lingine la mitandao ya kijamii lenye utata. Meridianbet wanatoa odds kubwa kwa kila mechi, Bashiri sasa.

 

silva

Thiago Silva mwenye umri wa miaka 38 alikuwa mchezaji wa akiba ambaye hakutumika wakati wa kichapo hicho kibaya ambacho kimewaacha wengi wakimuuliza Graham Potter, huku mbio zao mbaya zikiendelea.

Chelsea hata walizomewa nje ya uwanja wakati wa mapumziko Jumapili walipotoka nyuma kwa mabao 3-0 kwenye Uwanja wa Etihad, huku wafuasi waliosafiri pia wakiimba Thomas Tuchel na Roman Abramovich. Pata odds kubwa za soka ukiwa na Meridianbet.

Graham Potter, ambaye aliteuliwa mnamo Septemba, tayari yuko chini ya shinikizo kubwa huku Chelsea wakiwa tayari wametupwa nje ya mashindano ya kombe la FA na kushika nafasi ya 10 kwenye EPL.

Tweet yake ilisomeka: “Nafikiri tu kwamba kurudi nyuma au kutafuta suluhu unapochukua mtazamo wa haraka na usio sahihi si vibaya #goblues.”

Sio mara ya kwanza kuikosoa klabu hiyo, baada ya kuwaita mashabiki wa Chelsea kwa kuzomea timu hiyo wakati wa kipigo chao cha bao 1-0 kutoka kwa City kwenye mchezo wa Ligi. Unaweza kubashiri mubashara popote ulipo ukiwa na meridianbet, odds ni kubwa kwa kila mechi, twende kazi Bonyeza hapa.

 

Thiago Silva

Mke wa Thiago Silva alijihusisha kwenye wimbo wa Chelsea ‘Come on Chelsea’ baada ya kuonyesha kutoidhinishwa na mbwembwe hizo.

Alipakia video yake kwenye mitandao ya kijamii ikiwa na nukuu: “Usije Stamford Bridge ikiwa huimbi COME ON CHELSEA”

Machapisho yake mawili ya hivi punde baada ya msururu wa maoni machache kuhusu Chelsea.

Baada ya The Blues kutoka sare ya 2-2 na Tottenham Uwanja wa Stamford Bridge mwezi Agosti, aliandika kwenye ukurasa wake wa Twitter: “Leo nilienda Stamford Bridge, na niliona kuwa picha zilibadilika uwanjani. Lakini sioni picha ya Thiago Silva popote Kwa nini @ChelseaFC?”

Wakati huohuo, Aprili msimu uliopita, Belle aliruka kumtetea mumewe baada ya kudai alikosolewa kwa “kutoshambulia vya kutosha” wakati wa kipigo cha 4-1 nyumbani na Brentford.

“Niko hapa kwenye uwanja wa Stamford Bridge,” alisema. “Namsikiliza sasa hivi mtoa maoni, ambaye anasema kwamba Thiago Silva hashambulii vya kutosha,” alisema.

“Mheshimu Thiago Silva kwa sababu Thiago aliwasili jana, Thiago Silva alichezea Brazil,Thiago¬† amechoka sana, Thiago ana umri wa miaka 37, anacheza kama ana umri wa miaka 20.” Unahitaji kubeti na hujui pa kwenda, tembelea maduka ya meridianbet kubashiri michezo mbalimbali.

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa