Leicester City wanavutiwa na Kocha Thomas Frank huku kukiwa na sintofahamu juu ya mustakabali wa Brendan Rodgers katika klabu hiyo.

Hali Mbaya kwa Kocha Rodgers

Kocha huyo wa Foxes anakabiliwa na uchunguzi juu ya nafasi yake katika uwanja wa King Power Stadium kufuatia mwanzo mbaya wa msimu.

Kulingana na ripoti kutoka The Telegraph, Kocha huyo wa Brentford anazingatiwa kama mbadala anayetarajiwa.

Hali Mbaya kwa Kocha Rodgers

Frank amefanya kazi nzuri sana tangu aliporithi mikoba ya Dean Smith kama mkufunzi mkuu wa Brentford, kuipandisha daraja klabu hiyo na kuifanya kuwa timu inayofanya vizuri Ligi Kuu ya Uingereza.

Kwa kuzingatia kazi yake na Brentford haishangazi kwamba huduma zake zinavutia macho na kupendeza, hata hivyo inadaiwa kuwa haijulikani ikiwa Leicester wanaweza kumshawishi kuacha nafasi yake ya sasa klabuni hapo.

Kocha wa zamani wa Burnley Sean Dyche ni jina lingine ambalo linaweza kuingia kwenye mfumo ikiwa Leicester wangetafuta kocha mpya.

Hali Mbaya kwa Kocha Rodgers
kocha huyu nae anahusishwa na Leicester City

Mambo yanaonekana kuwa mabaya kwa Rodgers kwa sasa huku Leicester wakiwa mkiani mwa Ligi kufuatia kipigo cha 6-2 kutoka kwa Tottenham Jumamosi jioni.

Akiongea baada ya mechi hiyo, Rodgers alisikika akiwa hana furaha kuhusu mustakabali wake.

Akizungumzia msimamo wake, Rodgers alisema: “Ninakuja kila siku na kufanya kazi yangu na unaweza kuona wachezaji wakicheza kwa kujiamini, lakini lazima ushinde michezo.

“Ninaelewa kabisa kufadhaika kwa mashabiki na kwa hivyo siwezi kujificha kutokana na hilo shinikizo, ni jukumu langu na alama.

“Chochote kitakachotokea nitakuwa na heshima kubwa kwao [wamiliki] kwa sababu wamenipa msaada mkubwa tangu nimekuwa hapa.

“Ninaelewa mchezo, naelewa mpira wa miguu. Leo, sikufikiri kwamba alama ya matokeo ilionyesha mchezo lakini jambo la msingi ni kwamba tumekuwa na kushindwa kwa uzito na tunapaswa kuwa bora zaidi.

“Kwangu mimi, wananiunga mkono sana na chochote kitakachotokea, iwe nitabaki au kuendelea kupigana, nitawaheshimu kila wakati.”

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa