Mkurugenzi wa zamani wa Arsenal, Raul Sanllehi anaamini kuwa klabu hiyo imefanya kosa tangu kuondoka kwake kwenye Uwanja wa Emirates.

Mhispania huyo mwenye umri wa miaka 56 amekuwa na maoni yake kuhusu mbio za sasa za Arsenal, alitoa maoni yake juu ya wamiliki wa Marekani Kroenkes na kufunguka juu ya kuondoka kwake, akisema klabu hiyo ‘imesaliti mtindo wao’.

 

Sanllehi, Sanllehi:Arsenal Walifanya Kosa Kuachana na Mfumo wa Wenger, Meridianbet

Sanllehi alijiunga na Arsenal kwa mara ya kwanza Februari 2018 kama mkuu wao mpya wa uhusiano wa mpira, akihamia Ligi ya Uingereza baada ya miaka 14 akiwa Barcelona, ​​kabla ya kupandishwa cheo na kuwa mkuu wa soka wa washika mtutu kufuatia kuondoka kwa Mkurugenzi Mtendaji Ivan Gazidis.

Kuelekea mwisho wa muda wake katika klabu, kufuatia utawala wa Unai Emery uliopotea kama meneja, alitekeleza mtindo mpya, ‘timu ya ndoto’ ya watu wanne ili kugawanya uendeshaji wa Arsenal katika majukumu tofauti.

 

Sanllehi:Arsenal Walifanya Kosa Kuachana na Mfumo wa Wenger

Katika majukumu hayo alikuwemo kocha mkuu Mikel Arteta, mkurugenzi wa ufundi Edu, mkuu wa shughuli za soka Huss Fahmy na meneja wa akademi Per Mertesacker, huku Sanllehi akiwaongoza wote.

Katika mahojiano na The Athletic, anakumbuka chakula ambacho watano walishiriki mnamo Desemba 2019, ambapo Sanllehi alisema: “Sasa, ni juu yetu. Sasa ndio mfano niliouliza. Ikiwa haifanyi kazi, hatuna visingizio.”

Walakini kufikia Machi, kwa kukiri kwake mwenyewe, ‘yote yalianguka’ alipolazimika kuondoka kwenye klabu kama sehemu ya hatua za kupunguza gharama ambazo zilimfanya mkurugenzi kuwaachisha kazi watu 55 kabla ya yeye mwenyewe kuachiliwa kwa sababu ya janga la UVIKO- 19.

 

Sanllehi:Arsenal Walifanya Kosa Kuachana na Mfumo wa Wenger

Sasa, alisema, mambo yanaonekana kurejea jinsi mambo yalivyofanyika chini ya Arsene Wenger, ambaye bado alikuwa meneja alipowasili London Kaskazini.

Aliona jinsi Arsenal walivyofanya kazi chini ya Mfaransa huyo mashuhuri, ambaye alikuwa na vidole gumba katika uendeshaji wa klabu, na inaonekana hakupenda akitaka kuondoa shinikizo kwenye mabega ya kocha.

Lakini sasa Arteta anaonekana kuwa mtu mkuu nyuma ya pazia, na Sanllehi alielezea kwa nini anaamini ni ‘kosa’.

 

Sanllehi:Arsenal Walifanya Kosa Kuachana na Mfumo wa Wenger

Ingawa alikiri kwamba hadi sasa, inawafanyia kazi, huku Arsenal wakiwa kileleni mwa Ligi Kuu baada ya mwanzo mzuri wa msimu na dirisha la usajili la majira ya joto lililofanikiwa.

Sanllehi, ambaye sasa ni mkurugenzi wa michezo wa timu ya daraja la pili ya Hispania Real Zaragoza, alisema: “Ndani ya mfumo, kuna pointi nne: kocha mkuu, mkurugenzi wa michezo, uendeshaji wa soka na akademi, na zinahitaji kuratibiwa vyem

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa