Sean Dyche amefichua kuwa angeweza kumsajili Harry Kane pale Burnley kwa paundi milioni 7 pekee mwaka 2014.

Nahodha huyo wa timu ya taifa ya Uingereza alikuwa na idadi kadhaa ya timu zinazomtaka kwa mkopo kabla ya kutinga kaskazini mwa London, lakini huenda angeondoka kabisa klabuni hapo iwapo Dyche angefanya hivyo.

 

Siri Imefichuka, Kane Alihitajika Burnley

Kama zao la akademi ya Spurs, Kane alikuwa na mkopo Leyton Orient, Millwall, Norwich na Leicester huku mustakabali wake wa timu ya kwanza ukiwa na shaka wakati wa kazi yake.

Walakini, katika msimu wa 2014/15 hatimaye aliondoka, akifunga mabao 31 katika michezo 51 katika mashindano yote.

Hiyo inaweza kuwa tofauti sana ingawa, kwa Burnley kupiga simu kwa White Hart Lane kabla ya kampeni hiyo.

Akiongea kwenye podikasti ya Ben Foster, Dyche alisema: “Nilimpigia simu na wakati huo, nadhani alikuwa Tim Sherwood, mara moja alisema £7m na tulikuwa sokoni kwa £ 3m.

 

Siri Imefichuka, Kane Alihitajika Burnley

“[Alikuwa] hajathibitishwa, na wewe ni Burnley. Nilienda kwa bodi na wakasema ‘hatuwezi kufanya hivyo.’

“Sasa unaweza kuwa umepata, sijui, nyongeza tano lakini wakati tulipokuwa tukiangalia nadhani George Boyd [ambaye angekuwa msajili wa rekodi ya Burnley wakati huo kwa £3m, kwa hivyo hakuweza kufanya hivyo.”

Kiungo mshambuliaji Boyd alifunga mabao 12 katika mechi 123 akiwa na Clarets, akicheza mechi mbili akiwa na Scotland kabla ya kustaafu 2021.

 

Siri Imefichuka, Kane Alihitajika Burnley

Licha ya kazi ya kuheshimika, sio kitu ukilinganisha na Kane, ambaye kwa sasa yuko Spurs na mfungaji bora wa muda wote wa England.

Burnley na Boyd pia walishushwa daraja kutoka Ligi kuu ya Uingereza katika msimu wao wa kwanza wakiwa pamoja, na kufanya uamuzi wa kutosukuma mashua kwa Kane kuonekana wa kujutia zaidi.

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa