Picha ya Feitoto Yazua Gumzo Mitandaoni, Yanga Yahusika

Yanga SC imetwaa taji la 3 mfululizo la Kombbe la Shirikisho lakini ni kama bado wana kinyongo na aliyekuwa mchezaji wao zamani, Feisal Abdallah Salum, Feitoto. Kwani mchezo ulivyomalizika kupitia ukurasa wa klabu hiyo waliposti picha ya kombe lakini kwa mbali alionekana vizuri zaidi Feitoto akipita kwa machungu ya kupoteza mchezo. Beti na Meridianbet kwa Odds kubwa na Michezo ya Kasino ya Mtandaoni.

 

feitoto

Picha hiyo ilisindikwa na Ujumbe uliosemeka β€œKAMA NANENO NI MKUKI” Hapa wakaachiwa mashabiki na wadau kumalizia majibu, picha hii imezua gumzo mitandaoni kila mtu akitoa maoni yake.

Feitoto alikuwa na kiwango bora sana kwenye mchezo huo wa fainali, alipokuwa akienda kupiga penati mashabiki wa Yanga walikuwa wakimzomea, lakini alipiga na kufunga ile penati ndipo alipowageukiwa na kuwafunga midomo.

Akitokea nje ya uwanja alikokaa miezi 8 bila kucheza mchezo wowote wa kimashindano; Feisal Salum Abdallah anapata takwimu hizi ndani ya msimu 2023/24

-Magoli 19
-Asissts 7
-Nafasi ya klabu bingwa Afrika kwa mara ya kwanza baada ya miaka 14 anaipeleka Azam FC
– Fainali ya CRDB FA Cup
– AFCON hatua ya makundi kwa mara ya pili (2019&2023)

Mzee wa Jambia “Wilson Oruma” hakuwa nyuma, alitupa dogo kwa Yanga akiwasema kwa kile walichokifanya, kwa mchezaji huyu ambaye anakipiga kunako Klabu ya Azam FC.

β€œKwa bahati mbaya sana hata aliyeposti anaweza asielewe naongelea Kitu Gani hapa”.

β€œMtu mmoja anaweza Kusema mbona yeye FEISAL SALUM alitunyamazisha wakati alipofunga Penalty?

β€œKwa mchezaji unaweza ukamuelewa Kwasababu alikuwa anazomewa sana wakati anaenda Kupiga ule Mkwaju wa Penalty”.

β€œSisi huku tunachanganya ushabiki na a really Professional Life. Hii Picha Ingeweza kwenda kwenye page za udaku huko na Mashabiki”

β€œLakini sio ya Kupostiwa kwenye page rasmi ya club na Kuandika caption za Kidaku ” Kama meneno Mkuki” Wilson Oruma- Mzee wa Jambia.

Pia Feitoto hakuonekana kabisa kwenye zoezi la kuvishwa medali za mshindi wa pili, hii bila shaka ni kutokana na uchungu wa kupoteza fainali aliokuwa nao kiungo huyo.

Acha ujumbe