• Ni wakati wa vichwa vya habari vya asubuhi vya Everton FC Jumanne, Desemba 12

Amadou Onana alisema maneno manne kwa wakala wake baada ya kushuhudia Everton ikicheza Goodison Park.

 

onana

Amadou Onana amekosa kucheza mbele ya mashabiki wa Everton na hawezi kusubiri kurejea kwa EPL, akieleza: “Hakuna kitu kingine kama Goodison.”

Everton watakuwa wenyeji wa Wolverhampton Wanderers Disemba 26 – Mechi ya kwanza ya kikosi cha Frank Lampard nyumbani tangu kushindwa na Leicester City mnamo Novemba 5. Tangu wakati huo Onana amekuwa kwenye jukumu la Kombe la Dunia na Ubelgiji lakini sasa anatazamia kuwa nyumbani tena.

Akitafakari mwaka wa ajabu wa 2022, kipa huyo alibainisha uhusiano wake na Blues kama moja ya mambo muhimu katika muda wake mfupi Merseyside tangu kuhama kutoka Lille ya Ufaransa majira ya joto.

 

onana

Utambulisho wa Onana kwa mashabiki wa Everton ulikuja kabla hajathibitisha kusajiliwa kwake, mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 21 akitokea matumbo ya Goodison Park na kuketi kwenye sanduku la wakurugenzi kabla ya kipindi cha mapumziko katika mchezo wa ufunguzi wa msimu dhidi ya Chelsea. Muonekano wake ulizua msisimko ambao ulitanda ardhini hisia ambayo imebaki kwa Onana.

Akikumbuka wakati huo, aliiambia ECHO: “Hiyo ilikuwa ya kushangaza. Wakati huo nilikuwa bado sijasaini lakini baada ya hapo nilimwambia moja kwa moja dada yangu [Melissa, ambaye pia ni wakala wake] ‘hakika ninasaini’ kwa sababu. Sikuwahi kuwa na kitu kama hicho hapo awali.” Aliongeza kuwa hakuwa na mashaka kuhusu kujiunga na Everton kabla ya wakati huo, lakini majibu “ilikuwa ni nyongeza, nguvu ya ziada ya kuniambia ‘saini tu karatasi'”.

Everton inatarajia kumsajili kiungo wa Hoffenheim baada ya dirisha la Januari.

Matumaini ya Everton kumpata Dennis Geiger katika dirisha dogo la usajili la Januari yamedorora baada ya kiungo huyo kufichua kuwa yuko kwenye mazungumzo kuhusu mkataba mpya na Hoffenheim.

Sky Germany ilikuwa imedai kuwa The Blues walikuwa wakipanga mpango wa kufanya biashara kwa mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 24, ambaye mkataba wake unamalizika msimu wa joto. Lakini sasa anaonekana kusalia na klabu hiyo ya Bundesliga, akiweka masharti ya kuafikiwa kwa mkataba mpya.

Mchezaji huyo huyo alisema: “Tuko kwenye mazungumzo (kuhusu mkataba mpya). Ninahisi vizuri sana nikiwa Hoffenheim. Sihitaji kurudia hilo kila baada ya wiki mbili! Kila mtu anayefanya kazi nami kwa karibu zaidi hapa anajua jinsi ninavyofurahia kile ninachofanya. Na ni furaha kiasi gani ninayo na timu na wafanyikazi.

“Hapo awali, lilikuwa lengo langu kuchezea Bayern Munich, Borussia Dortmund. Au hata kwenye Premier League. Lakini unapopatwa na vikwazo vingi vya majeraha, ninafurahi sana kwamba nimepambana na kurudi hivi. Na kwamba bado naweza kucheza soka katika kiwango hiki hata kidogo.”

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa