Familia ya Glazer iko tayari kuiuza Manchester United na itasikiliza ofa zinazozidi paundi bilioni 5. United ilithibitisha habari za kufurahisha kwamba klabu hiyo kubwa zaidi ya soka duniani inauzwa kikamilifu katika taarifa iliyotolewa saa 9:30 usiku wa Jumanne.

 

united

Raine Group na Rothschild and Co zimeteuliwa kuwa washauri wa kipekee wa kifedha ili kusimamia mchakato huo. United ilisema imeundwa ili kuongeza ukuaji wa siku zijazo, lakini ikaongeza kuwa klabu “itazingatia njia mbadala zote za kimkakati, ikiwa ni pamoja na uwekezaji mpya katika klabu, mauzo, au miamala mingine”.

Taarifa kutoka kwa wenyeviti wenza Avram na Joel Glazer ilisomeka: “Nguvu ya Manchester United inategemea shauku na uaminifu wa jumuiya yetu ya kimataifa ya mashabiki na wafuasi bilioni 1.1.

 

united
“Tunapotafuta kuendelea kujenga historia ya mafanikio ya klabu, bodi imeidhinisha tathmini ya kina ya mikakati mbadala.

“Tutatathmini chaguzi zote ili kuhakikisha kwamba tunawatumikia vyema mashabiki wetu na kwamba Manchester United inaongeza fursa muhimu za ukuaji zinazopatikana kwa klabu leo ​​na katika siku zijazo.”

Wamiliki hao wa Kimarekani wanaochukiwa wamekuwa madarakani Old Trafford tangu 2005. Hata hivyo, wamekuwa wakikabiliwa na shinikizo kutoka kwa makundi ya mashabiki kwa muda ili kuhitimisha utawala wao wa miaka 17 ambao umekuwa ukikosolewa tangu mwanzo kutokana na ununuzi wa paundi milioni 790 ambao ulirundikana deni kwa United.

Inafikiriwa kuwa ofa inayozidi £5bn na pengine ya juu kama £9bn ingewashawishi kuuza.


Kombe la Dunia Linatimua Vumbi huko Qatar ni timu 32, sawa na mechi 64 zitapigwa kwenye viwanja tofauti. Meridianbet wana uwanja wao wa Kushiriki na wewe wakati Michuano hii inaendelea. Uwanja wa Machaguo Spesho ni Kwa ajili yako, wewe Bingwa wa Kubeti. Unaweza kubeti ni Timu gani itachukua Ubingwa, Timu gani Itaongoza kuwa na kadi nyingi za Njano na Nyekundu, au Timu gani itatoka mapema kwenye michuano hiyo. Uamuzi ni wako. Chaguo ni lako. Hii ipo mpaka mwisho wa Kombe la Dunia.

BONYEZA HAPA

 

 

machaguo spesho

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa