Clement Lenglet amempigia saluti gwiji Hugo Lloris, akimuunga mkono Mfaransa mwenzake na Tottenham kuiongoza Les Bleus katika fainali nyingine ya Kombe la Dunia ambapo wanatarajia kukiwasha dhidi ya Morocco.

 

Lenglet Ampigia Saluti Lloris Kuelekea Nusu Fainali Dhidi ya Morocco

Lloris amebakisha ushindi mara mbili pekee ili awe nahodha wa kwanza kubeba taji la Kombe la Dunia mara mbili mfululizo huku mabingwa hao watetezi wakiendelea kutetea taji lao dhidi ya Morocco hapo kesho.

Kipa huyo alipata ushindi wa 143 wa Ufaransa kwa kuvunja rekodi katika ushindi wao wa 2-1 dhidi ya Uingereza katika robo fainali, akimpita Lilian Thuram (142) katika mchakato huo.

Lenglet ambaye ni mshirika wa Lloris na mwenzake katika ngazi ya klabu alitoa pongezi kwa mchezaji huyo wa miaka 35 kwenye tovuti rasmi ya Tottenham akisema kuwa;

Lenglet Ampigia Saluti Lloris Kuelekea Nusu Fainali Dhidi ya Morocco

“Ninajivunia sana Hugo, ni mafanikio makubwa kwa muda mrefu, Lilian Thuram alikuwa namba moja, sasa Hugo ndiye namba moja, na kufikisha idadi hiyo kwenye mchezo mkubwa dhidi ya Uingereza ambapo alicheza vizuri sana.”

Lenglet amesema pia Lloris ni gwiji kwa sababu ni mtu mzuri sana, mtaalamu mzuri sana, kipa wa ajabu. Ni mmoja wa wachezaji bora katika historia ya timu ya Taifa ya Ufaransa na anatumaini atakuwa na mechi mbili zaidi kwenye Kombe la Dunia.

Morocco, taifa la kwanza la Kiafrika kufika nusu fainali ya Kombe la Dunia, inasimama katika njia ya Ufaransa ya kumenyana na Argentina au Croatia katika onyesho la Jumapili. Simba ya Atlas ndiyo timu ya kwanza kufuzu hadi nne bora ikiwa haijaruhusu bao hata moja lililofungwa na mchezaji pinzani tangu Italia mwaka 2006. Hata hivyo, Lenglet ana uhakika wa ushindi wa Ufaransa.

Lenglet Ampigia Saluti Lloris Kuelekea Nusu Fainali Dhidi ya Morocco

“Ni mchezo mkubwa kwa timu zote mbili, tunafuraha kucheza na timu ya Afrika katika nusu fainali. Nina hakika tutaona mchezo wenye mvuto na pambano, wana nguvu sana. Naamini Ufaransa wana uzoefu, walishinda mchezo mgumu dhidi ya Uingereza wakati, mchezo haukuwa rahisi. Unaposhinda mchezo wa aina hiyo, uko tayari kabisa. Nadhani Ufaransa watafanya, wana kila kitu. ubora wa kuifanya tena.”

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa