Chelsea wanaripotiwa kutafuta uwezekano wa kumsajili nyota wa Borussia Dortmund Youssoufa Moukoko katika dirisha la usajili la Januari.

 

Moukoko

Mshambuliaji huyo mwenye umri wa miaka 18 amejiweka katika kikosi cha kwanza mara kwa mara akiwa na kikosi cha Bundesliga msimu huu, na kuandikisha mabao sita na kusaidia mengine sita katika mechi 22 alizocheza kwenye michuano yote.

Kiwango cha kuvutia cha Moukoko kilizawadiwa kwa kuitwa kwenye kikosi cha Ujerumani kwa ajili ya Kombe la Dunia 2022 na kijana huyo akawa mchezaji mwenye umri mdogo zaidi kuwahi kutokea katika timu hiyo alipotoka kwenye benchi katika mechi ya mwisho ya kichapo cha 2-1 dhidi ya Japan.

Beti mechi zijazo za kombe la dunia na nyingine kupitia Meridianbet, beti na kitochi bila bando, kwenye machaguo spesho ya kombe la dunia yenye ODDS kubwa na bomba, na kama sio mpenzi wa mpira kuna michezo ya kasino mtandaoni napo unaweza kushinda jakipoti kubwa. Beti hapa.

 

Moukoko

Kinda huyo wa BVB anatazamiwa kuwa miongoni mwa vijana wanaotafutwa sana wakati dirisha la usajili litakapofunguliwa tena mwaka mpya, huku klabu za Chelsea, Manchester City, Manchester United, Liverpool, Barcelona na Real Madrid zikipigania saini yake.

Kwa mujibu wa gazeti la The Athletic, Chelsea wanafikiria uwezekano wa kumnunua Moukoko na vilabu vingine vya Ligi Kuu ya Uingereza vinaamini kwamba harakati za The Blues kumnasa fowadi huyo ziko katika hatua ya juu, ingawa uhamisho huo haufikiriwi kuwa karibu kwa sasa.

Wameongeza kuwa wakati Chelsea tayari wameanza msingi wa kumnunua Moukoko kabla ya majira ya joto, watachunguza uwezekano wa kumsajili kinda huyo mwezi Januari baada ya Armando Broja kupata jeraha la goti Jumapili.

Broja alilazimika kutoka nje kwa machela dakika ya 24 katika mechi ya kirafiki iliyoisha kwa 1-0 na Aston Villa mjini Abu Dhabi kufuatia mgongano na Ezri Konsa.

Chelsea bado hawajagundua ukali wa jeraha la mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 21, lakini inadaiwa wanahofia kuwa huenda alipata machozi ya ACL na hivyo anatarajiwa kukaa nje ya uwanja kwa muda mrefu.

Akizungumza na waandishi wa habari baada ya mchezo huo, kocha mkuu Graham Potter alisema: “Ilikuwa ni kitendo cha bahati mbaya, nadhani alinaswa na mchezaji wao na uwanjani.

“Haionekani kuwa chanya kwa sasa, lakini ni mapema mno kusema. Vidole vimevuka, lakini ni jambo lisilo la kawaida.”

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa