Golikipa wa Ufaransa Hugo Lloris anasisitiza Ufaransa itahitaji nguvu zao zote watakapomenyana na Morocco katika hatua ya nusu fainali ya Kombe la Dunia siku ya Jumatano.

 

Lloris Awakumbusha Ufaransa Kuna Kitu Maalum Wanaweza Kufikia

Les Bleus walikuwa mabingwa wa kwanza kutawala kutinga hatua ya nne bora tangu Brazil mwaka 1998 baada ya kuitoa Uingereza katika robo fainali siku ya Jumamosi, kupitia kwa bao la kichwa la Olivier Giroud.

Ilikuwa siku maalum kwa Lloris, ambaye alishikilia rekodi ya Ufaransa baada ya kumpita Lilian Thuram (142) na mechi yake ya 143 ya Kimataifa.

Ili kuadhimisha hafla hiyo, nahodha alikabidhiwa shati ya ukumbusho na Didier Deschamps huku fikira zikielekezwa kwenye mpango wa kushtukiza wa mashindano hayo nchini Morocco, ambao ulikuwa taifa la kwanza la Afrika kufika nusu-fainali baada ya Ureno kustaajabisha.

Lloris Awakumbusha Ufaransa Kuna Kitu Maalum Wanaweza Kufikia

Hugo Lloris amesema kuwa yeye bado anajivunia, bado ana heshima kuvaa jezi ya Ufaransa hata baada ya mechi 143. Akisisitiza kuwa anapenda kuishukuru timu hiyo, wafanyakazi, uongozi mzima kwa kuufanya mchezo huu kuwa wa kipekee

Kuifunga Uingereza katika hatua ya robo fainali ya Kombe la Dunia, itabaki kuwa kumbukumbu ya pekee kwake lakini pia kwa familia yake ambao walikuwa nao muda wote. Sasa wanajiandaa vyema kwa nusu fainali hiyo dhidi ya Morocco kwani watajitahidi kwa nguvu zao wakijua kwamba wana kitu cha pekee ambacho wanaweza kufikia.

Lloris Awakumbusha Ufaransa Kuna Kitu Maalum Wanaweza Kufikia

Antoine Griezmann pia alikabidhiwa jezi binafsi, krosi yake muhimu kwa bao la ushindi kwa Giroud dhidi ya Uingereza ilikuwa ni bao lake la 28 la kuvunja rekodi kwa Les Bleus.

Mshambuliaji huyo wa Atletico Madrid, ambaye anaamini atazidiwa hivi karibuni na Kylian Mbappe (18), aliwataka wachezaji wenzake wasipoteze mwelekeo wa kuhifadhi taji la Dunia kwa mara ya kwanza tangu Brazil mwaka 1962.

Lloris Awakumbusha Ufaransa Kuna Kitu Maalum Wanaweza Kufikia

“Kylian anahitaji pasi za mabao 10 pekee ili kufikia 28, kwa hivyo nitafurahia wakati huu bado kuna michezo miwili iliyosalia, tunaweza kuifanya. Hebu tuzingatie, tuwe makini na tufurahie.”

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa