Neymar ameshiriki jumbe za hisia alizotuma kwa wachezaji wenzake wa Brazil baada ya kuondoshwa kwenye Kombe la Dunia nchini Qatar dhidi ya Croatia katika jaribio la kupinga madai ya kugawanywa kwa kikosi.

Brazil ilipoteza kwa mikwaju ya penati 4-2 nchini Qatar baada yamchezo wao na Croatia kuisha 1-1 kwenye muda wa ziada, huku Marquinhos na Rodrygo wakikosa mikwaju ya penati.

 

neymar

Naye Neymar, ambaye alifunga katika muda wa ziada na kuweka rekodi ya kumpita Pele kwenye mabao 77 kama mfungaji bora wa muda wote wa Brazil, alishiriki mazungumzo aliokuwa nao na Marquinhos, Rodrygo na mkongwe Thiago Silva kufuatia kuondolewa kwao.

Neymar amekuwa akiongea kwenye mitandao ya kijamii tangu Brazil ilipotupwa nje. Mwishoni mwa wiki alichapisha ujumbe wa hisia, ambao ulisema aliharibiwa kisaikolojia na kutolewa na Croatia, na hapo awali aliwajibu wakosoaji wa Tite kwa kusema ‘siongei ubaya’

“Mimi ni Mbrazili mwenye majivuno mengi na upendo mwingi!”

Fowadi huyo wa PSG alikuwa amemtumia ujumbe mchezaji mwenzake wa klabu hiyo Marquinhos baada ya beki huyo kukosa mkwaju wa mwisho wa kulaani timu ya Tite kushindwa. Bosi huyo wa Brazil aliacha wadhifa wake kama meneja saa chache baada ya kuondolewa kwenye mashindano.

Akishiriki mazungumzo ya faragha ya WhatsApp kwenye hadithi yake ya Instagram, alisema: “Habari yako? Niko hapa kukuambia mimi ni shabiki wako. Adhabu moja haitabadilisha jinsi ninavyohisi kukuhusu. Mimi nipo pamoja nawe kila wakati na unajua hilo, nakupenda.”

 

neymar

Marquinhos alijibu: “Haya kaka, nimekuwa nikiboresha kidogo kidogo, nikitoa tu muda wa kupona kutokana na haya yote! Na wewe? Habari yako? Asante kwa ujumbe na kwa kunifikiria jamani, unashangaza sana, nilitaka kila kitu kiende sawa.

“Inashangaza kufikiria kuwa penati ilikuwa kikwazo katika ndoto yetu! Lakini tusonge mbele, lazima tuwe na nguvu, tuache muda upite na tuone soka linatusubiri nini.”

Neymar kisha akajibu: “Hayo ni mawazo yangu haswa, toa muda… zaidi ya mtu yeyote ninayemfahamu kuwa KILA KITU HUPITA, nyakati nzuri na mbaya…

“Kuwa na nguvu, furahia familia yako na kumbuka kwamba mimi sio tu mwandamizi bali ni rafiki na nataka ujisikie vizuri, nakupenda na tunaendelea pamoja.”

Marquinhos alishukuru kwa uwazi matakwa ya heri kutoka kwa mchezaji mwenzake, na akaonyesha jinsi anavyomvutia Neymar. Aliendelea: “Hiyo ni kweli kaka, ni sisi tu tunajua tuliyopitia hadi kufika hapa, yale tuliyokabiliana nayo siku zote, na ndiyo maana inauma sana.

“Maumivu ni makali lakini Mungu anajua anachofanya; ikiwa alinipa hii nikabiliane nayo, ni kwa sababu anajua nina nguvu ya kutosha kulishinda. Wewe ni mtu wa kushangaza, kwa umakini! Mimi ni shabiki wako, asante, kaa vizuri pia, tutahitajiana katika vita vijavyo, nakupenda sana.”

Beti mechi zijazo za kombe la dunia na nyingine kupitia Meridianbet, beti na kitochi bila bando, kwenye machaguo spesho ya kombe la dunia yenye ODDS kubwa na bomba, na kama sio mpenzi wa mpira kuna michezo ya kasino mtandaoni napo unaweza kushinda jakipoti kubwa. Beti hapa.

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa