Harry Kane amefichua kuwa anatumia mtaalamu wa viungo kutoka Hispania kumsaidia kuondokana na matatizo ya jeraha ambayo yameathiri maisha yake ya soka.

Nahodha huyo wa Uingereza amekuwa na matatizo ya kifundo cha mguu na pia alipata jeraha baya la misuli ya paja Januari 2020.

 

Harry Kane Amtaja Mtu Anayefanya Asipate Majeraha.

Lakini amekaa bila majeraha kwa muda wa miaka miwili iliyopita, na Kane alifichua kuwa anasafiri kwa ndege katika mazoezi ya binafsi ili kumsaidia kupona mwili wake.

Alisema: ‘Nilipata jereha kwenye misuli ya paja mwezi Januari dhidi ya Southampton ugenini Siku ya Mwaka Mpya 2020, na tangu wakati huo nimepata mtaalamu huyu mpya wa mwili na tumekuwa tukifanya kazi pamoja tangu hapo, kwa karibu miaka mitatu sasa.

 

Harry Kane Amtaja Mtu Anayefanya Asipate Majeraha.

“Amekuwa mzuri sana kwangu, tumefanya kazi kwa saa na saa katika kipindi cha miaka mitatu, tukajenga uhusiano mzuri sana na ninahisi kama amenisaidia sana kupata mwili wangu.”

“Nimeona mabadiliko katika mwili wangu kulingana na jinsi vifundo vyangu vya miguu vilivyokuwa hapo awali na sasa baadaye. Niko mahali tofauti kabisa.”

 

Harry Kane Amtaja Mtu Anayefanya Asipate Majeraha.

“Nilianza kumuona kupitia rafiki yangu, mwanariadha mwingine ambaye nilimfahamu. Binafsi, mbali na Tottenham lakini klabu inamfahamu.”

“Nitamtumia labda wiki moja ya mwezi. Yeye haishi Uingereza kwa hivyo anakuja zaidi ya wiki moja kwa mwezi na kukaa nami.”

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa