Jose Mourinho amewaambia wachezaji wake wa Roma kuwa wacheshi na kujirusha, baada ya kupewa kadi nyekundu kwa kupinga uamuzi wa penalti.

Kocha huyo wa Ureno ana sifa mbaya na hakujizuia alipokosana na mwamuzi katika mchezo wa Serie A dhidi yao na Atalanta.

 

Mourinho Awashauri Wachezaji Wake Kuwa Wacheshi na Kujirusha

Mourinho alifikiri Roma walipaswa kupewa penalti, kwa kumchezewa vibaya mchezaji Nicolo Zaniolo, hata hivyo mwamuzi hakukubali.

Kiungo huyo alihusika katika mzozo na Caleb Okoli wa Atalanta kwenye boksi, lakini hakupewa penati.

Baadae Kocha huyo akaingia uwanjani kumkabili mwamuzi, na ikabidi azuiliwe na wafanyakazi wa Roma.

Haishangazi, alionyeshwa kadi nyekundu.

 

Mourinho Awashauri Wachezaji Wake Kuwa Wacheshi na Kujirusha

Kama ilivyoripotiwa na Football Italia, Mourinho alisema: “Kulikuwa na penalti ya wazi kabisa. Nilimuuliza mwamuzi baadaye kwa nini, na nikamwomba anielewe wazi kwamba ni kwa sababu Zaniolo hakushuka.

“Kwa hiyo natakiwa kubadili ushauri wangu kwa wachezaji wangu, lazima niwaambie usijaribu kukaa kwa miguu yako, usicheze mpira, wawe wacheshi kama wengi wanaojirusha kama wako kwenye kuogelea. kufanya vizuri katika ligi hii, kwa sababu ndivyo unavyopata penalti.”

 

Mourinho Awashauri Wachezaji Wake Kuwa Wacheshi na Kujirusha

Hii Sio mara ya kwanza kwa Jose kuonywa kwa kadi nyekundu akiwa Roma, mnamo Februari alipokea onyo kwa maneno yake dhidi ya mwamuzi ambayo yalisababisha kufungiwa kwa michezo miwili.

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa