Harry Maguire amejikuta tena kwenye uchungu wa kukamatwa na kuhukumiwa kwa kosa la kumshambulia afisa wa polisi, usiku wa kuamkia jana na katika mipango ya kuelekea kwenye kombe la dunia nchini Qatar.

Maguire, ambaye alichaguliwa kwa kutatanisha na timu ya taifa ya Uingereza licha ya kuwa na kiwango kibovu kwa muda mrefu na kutokuwepo kwenye kikosi cha timu yake ya Premier League, alisema ‘hajutii’ mgongano na polisi huko Mykonos msimu wa joto wa 2020. Odds kubwa za meridianbet

Maguire Akamatwa kwa Kumshambulia Polisi

Beki huyo anayelipwa Paundi 190,000 kwa wiki ameliambia jarida la Times kwamba alikuwa anatumai kuachiliwa baada ya kukata rufaa.

Nyota huyo wa soka alipatikana na hatia ya kuwashambulia maafisa sita na kisha kujaribu kutoa hongo ndani ya kituo cha polisi akiwa likizoni na wanafamilia na marafiki wanane.

Alipata kifungo cha jela kilichosimamishwa cha miezi 21 mnamo 2020, lakini mara moja alizindua rufaa, ambayo itasikilizwa katika kisiwa jirani cha Syros. Tazama odds bomba na kubwa hapa

Rufaa yake ilimaanisha kuwa hana rekodi ya uhalifu isipokuwa atapatikana na hatia tena katika kusikilizwa tena.

Lakini sura yake ilichafuliwa na matukio ya Agosti 21, 2020, alipokuwa likizoni na kundi akiwemo mke wake wa baadaye Fern Hawkins, 28, dada yake, Daisy, 24, na kaka yake Joe, 26. Beti na meridianbet wana odds bomba

Maguire Akamatwa kwa Kumshambulia Polisi

Baada ya kunywa pombe siku nzima walikwenda katikati mwa mji wa Mykonos kwenye baa ya kipekee ya Bonbonniere, ikiripotiwa kutumia maelfu. Usiku wa manane baa ilifungwa, na kundi la Maguire likangoja nje basi dogo kuwarudisha.

Wao na polisi wanapinga kilichotokea baadaye. Kulingana na nakala za kusikilizwa kwa mahakama siku chache baadaye, Maguire na kundi lake walikuwa wakizozana na wanaume wengine wawili walipoonekana na polisi waliovalia kiraia. Odds bomba zinapatika hapa.

Maafisa wanne walijaribu ‘kutuliza mambo’, polisi wanadai. Wanaume hao wawili waliondoka, lakini kundi la Maguire ‘lilianza kuleta matatizo’.


Ulishawahi kuwaza kuwa rubani wa maisha yako!! Kuwa rubani wa mchezo pendwa wa Aviator wa kasino mtandaoni. Aviator bonanza inazidi kutoa michongo ya mkwanja kwenye nyumba ya mabingwa. Unarusha ndege yako na unashinda, kuwa rubani wa kujivunia kwa kuibuka na mkwanja leo.

BONYEZA HAPA

aviator

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa