Kocha wa Manchester United Erik Ten Hag anasema uwezekano wa kuuzwa kwa klabu hiyo kutoka familia ya Glazer utafanya mradi wake kuwa bora zaidi huku akiangalia uboreshaji wa bajeti yake.

 

Ten hag

Erik ten Hag anatazamia kuwa na “fedha zaidi” za kutumia Manchester United, huku kukiwa na mpango wa kuchukua ili kufanya mradi wake “bora zaidi”.

Familia ya Glazer imeweka wazi kuwa iko tayari kutoa ofa kwa wababe hao wa Premier League, huku wawekezaji wengi watarajiwa wakiwa Old Trafford. Mabadiliko yoyote ya umiliki yana uwezekano wa kuona fedha zikipatikana kwa ajili ya uimarishaji wakati wa madirisha yajayo ya uhamisho, huku Ten Hag akikiri kwamba upatikanaji wa pesa kutarahisisha maisha yake katika jukumu la kufundisha linalohitajiwa.

Meneja wa United ameiambia The Athletic kuhusu mikutano na mtendaji mkuu wa klabu Richard Arnold na nia ya The Glazers kuendeleza mauzo: “Alisema wako wazi, Tulizungumza kuhusu utamaduni tunaotaka, tulizungumza kuhusu malengo, malengo na utamaduni na alithibitisha kuwa hautabadilika, kwamba itakuwa bora zaidi kwa sababu pesa nyingi zitapatikana kwa mradi huu.”

 

ten hag

Mtaalamu wa mbinu raia wa Uholanzi, Ten Hag aliongeza juu ya haja ya United kuongeza nguvu ya matumizi ili waendelee kushindana na wapinzani wao wa ndani na Ulaya: “Taarifa zangu ni kwamba yatakuwa mambo mazuri tu, kwa sababu kutakuwa na uwekezaji zaidi, ambao ni nzuri. Ninaangalia ushindani unaozunguka Ligi Kuu. Wote wana nafasi ya kuwekeza. Ni mashindano magumu kati ya vilabu saba au nane.”

United waliingia kwenye mapumziko ya Kombe la Dunia wakiwa wamekaa nafasi ya tano kwenye jedwali la Premier League, pointi tatu nyuma ya nne bora wakiwa na mchezo mkononi, na wanatarajiwa kutumbukia kwenye soko la usajili la Januari baada ya kuchukua uamuzi wa kuachana na mshindi wa Ballon d’Or mara tano Cristiano Ronaldo.


Bashiri na kitochi au bila bando mechi hii, Bonyeza hapa kutazama ODDS kubwa na bomba kupitia machaguo spesho ya meridianbet ili kuingia mchezoni. Pia ukibashiri na kitochi kwa dau la TZS 1,000/= Unaweza kuibuka mshindi wa MBUZI WA KITOWEO CHA SIKUKUU, kila wiki Ijumaa.

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa