Monday, February 6, 2023
NyumbaniFootballNBC Premier League

NBC Premier League

HABARI ZAIDI

Uchaguzi Mkuu Simba Mpaka 2023

0
Mwenyekiti wa Kamati ya Uchaguzi wa klabu ya Simba, Boniface Lihamwike ameweka wazi kuwa uchaguzi mkuu wa klabu hiyo utafanyika Januari mwaka 2023 na...

Simba Wafunguka Mustakabali wa Matola

0
Uongozi wa Klabu ya Simba umesema kuwa hawatakuwa na kocha Suleiman Matola kwa muda wa mwaka mmoja kwa kuwa anakwenda kusoma na baada ya...

KOCHA SIMBA AKAMATWA NA MADAWA YA KULEVYA

0
Kocha wa Makipa wa Klabu ya Simba, Muharami Said Sultan amekamatwa na madawa ya kulevya aina ya Heroine. Hii ni kwa mujibu wa taarifa kutoka...

MTIBWA SUGAR KUFIA KWENYE MIKONO YA COASTAL UNION

0
Kocha msaidizi wa Mtibwa Sugar Awadh Juma amesema kuwa hasira zote za kupoteza kwenye mchezo wao dhidi ya Azam FC wanazipeleka kwenye mchezo dhidi...

Kinda wa Yanga Aliyewafunga Kagera Sugar Afunguka

0
Clement Mziza ndiyo mchezaji aliyepeleka kilio kwa Kagera Sugar wilkiendi iliyopita wakati Yanga Sc walipoilaza Kagera Sugar kwa baoa 1-0 kwenye mchezo uliochezwa kwenye...

Mwambusi Afanya Maboresho

0
Kocha Mkuu wa Ihefu, Juma Mwambusi amesema kuwa kwa sasa ameendelea kufanya maboresho katika kikosi chao ili kupunguza mapungufu kadhaa. Akizungumzia maandalizi yao Mwambusi alisema:...

Nabi Awaomba Msamaha Mashabiki Yanga

0
Benchi la ufundi la Yanga likiongozwa na Kocha Mkuu, Nassredine Nabi limewaomba msamaha mashabiki wa klabu hiyo kutokana na timu kutoonyesha kiwango bora kwenye...

Manara: Diarra Yupo kwenye Daraja la Peke Yake

0
Msemaji wa zamani wa Yanga Haji Manara ameibuka na kusema kuwa, kipa wa timu hiyo Djudjui Diarra yupo kwenye daraja la peke yake na...

Azam kuivaa Mtibwa kesho

0
Kikosi cha Azam FC kimeondoka jana alhamis Jijini Dar kuelekea Morogoro kwa ajili ya mchezo wa ligi kuu dhidi ya Mtibwa Sugar. Mchezo huo utapigwa...

Majeruhi na Kadi Zawaponza Prisons

0
Kocha Msaidizi wa Tanzania Prisons, Shaban Mtupa amefunguka kuwa sababu ya kupoteza mchezo dhidi ya Coastal Union ni majeruhi pamoja na kadi. Mtupa alisema kuwa...