Meneja wa Argentina Lionel Scaloni ametoa utetezi mkali wa timu yake baada ya kupokea lawama kufuatia ushindi wao wa robo fainali ya Kombe la Dunia dhidi ya Uholanzi.

 

Argentina

Taifa hilo la Amerika Kusini lilitinga nusu fainali katika mechi kali ambayo iliishia katika hali mbaya kufuatia ushindi wao wa mikwaju ya penati.

Baada ya Lautaro Martinez  kufunga mkwaju wa penati, wachezaji wa Argentina walionekana kuwakejeli wenzao wa Uholanzi waliowavunja moyo walipokuwa wakikimbia kusherehekea kutinga raundi inayofuata.

Kabla ya mechi ya Jumanne ya nusu fainali na Croatia, Scaloni alijibu shutuma dhidi ya timu yake kwamba ni ‘washindi wabaya’.

 

Argentina

Alisema katika mkutano wake na waandishi wa habari kabla ya mechi: “Tunahitaji kukomesha wazo hili la Argentina kutokuwa washindi wazuri.

“Tunawaheshimu sana wapinzani tuliocheza nao. Tulishindwa na Saudi Arabia na tukanyamaza.

“Tulishinda Copa America nchini Brazil kwa tabia ya kimichezo zaidi – Messi, Neymar, (Leandro) Paredes wakiwa wamekaa pamoja kwenye vyumba huko Maracana.”

Aliongeza: “Mchezo wa siku nyingine ulichezwa kama ni lazima uchezwe. Kwa upande wa Uholanzi na kwa upande wa Argentina.

“Katika michezo kama hii kuna nyakati tofauti na kunaweza kuwa na majadiliano. Tunajua jinsi ya kushindwa na tunajua jinsi ya kushinda.”

FIFA ilisema Jumamosi kwamba imefungua kesi za kinidhamu dhidi ya FA ya Argentina baada ya wachezaji wao wanane kupokea kadi za njano wakati wa mchezo huo, huku saba wakipewa wachezaji wa Uholanzi.

 

Argentina

Nicolas Otamendi na Paredes ambao walikuwa wahalifu wakuu katika matukio mabaya wanatazamiwa kukwepa adhabu, kwa kuwa ni shujaa wa mikwaju ya penati Emi Martinez ambaye alidai kuwa mwamuzi alikuwa na upendeleo kwa upande wa Waholanzi.

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa