Nyota wa Liverpool, Andy Robertson amekiri kuwa siku zote alikuwa na ndoto ya kuichezea Celtic katika kilele chake, lakini anatarajia kustaafu Anfield.

Mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 28 ni shabiki wa Hoops wa utotoni na alichezea mabingwa hao wa Scotland, kabla ya kuhamia Queens Park, ambayo baadaye kazi yake ilianza.

 

Robertson Alitamani Kuichezea Celtic Kabla ya Kustaafu.

Robertson aliendelea kuchezea Dundee United, na Hull City, kabla ya kujiunga na Liverpool mnamo 2017.

Nahodha huyo wa Scotland amefanikiwa kutwaa ubingwa wa Ligi Kuu na Ligi ya Mabingwa, miongoni mwa tuzo nyingine kuu.

Alipoulizwa kuhusu uwezekano wa kuhamia Celtic siku zijazo, Robertson alifichua kuwa inaweza kuwa chaguo.

 

Robertson Alitamani Kuichezea Celtic Kabla ya Kustaafu.

“Kila ninapotazama Celtic, ninaifikiria. Unapozitazama na kuona Celtic Park iliyojaa, kama shabiki daima huwa na ndoto hiyo,” aliambia podcast ya Currie Club.

“Kwa kweli, nataka kumaliza kazi yangu hapa Liverpool. Ikiwa naweza kukaa kileleni mwa mchezo wangu, juu ya mti maisha yangu yote, hiyo ndiyo njia ninayotaka kwenda chini.”

 

Robertson Alitamani Kuichezea Celtic Kabla ya Kustaafu.

Akiwa amecheza mechi saba hadi sasa katika msimu huu kwenye kikosi cha Jurgen Klopp, Mscotland huyo, ambaye kwa sasa ni majeruhi, yuko chini ya mkataba Anfield hadi 2026.

Robertson anasalia kuwa mchezaji muhimu chini ya Klopp, na amesisitiza kuwa atahamia Celtic tu wakati wa maisha yake ya soka, ikizingatiwa kuwa inaweza kuisumbua familia yake.

“Nilipoitazama Celtic na nilipokuwa nikikua, nilikuwa nikifikiria nilitaka kuwapa miaka yangu bora,” alisema.

“Nilipokuwa Queen’s Park, nilikuwa na ndoto ya kucheza na Celtic na siku zote nilikuwa na ndoto ya kutoa miaka yangu bora kwa Celtic.

 

Robertson Alitamani Kuichezea Celtic Kabla ya Kustaafu.

“Sitaki kuwa mvulana wa miaka 34 au 35 ambaye wajomba zangu wanaanza kunichukia kwa sababu siwezi kuhama tena!

“Muda utasema. Siangalii mbele sana, na mara nyingi siangalii nyuma. Kutakuwa na wakati kwa hilo.”

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa