Mama wa kijana ambaye simu yake ilivunjwa na Cristiano Ronaldo katika uwanja wa Goodison Park ameisihi FA itoe ‘adhabu sahihi’, akisisitiza kwamba mshambuliaji huyo hawezi kuendelea kuepuka na tabia yake isiyokubalika.

Chama cha Soka kilimshtaki nyota huyo wa Manchester United mapema wiki hii baada ya kufichua kanda iliyoonyesha Ronaldo akipiga simu kutoka kwa mkono wa kijana mwenye umri wa miaka 14 Jacob Harding.

 

Tukio la Ronaldo Kuvunja Simu ya Shabiki, Lamuibua Mama Mzazi wa Kijana Huyo

Mamake anayefahamika kwa jina Sarah Kelly, (37), sasa amelitaka baraza tawala kumtia adabu ipasavyo mshambuliaji huyo wa Ureno.

“Hebu tumaini kwamba hatimaye atapata adhabu inayofaa,’ aliiambia Mirror. “Hawezi kuachanayo. Tabia yake haikubaliki.”

Tabia ya Ronaldo ilitokea wakati Manchester United ilipochapwa 1-0 na Everton kwenye Uwanja wa Goodison Park mwezi Aprili. Jacob aliumia mkono wake na simu yake iliyovunjika baada ya tukio hilo.

 

Tukio la Ronaldo Kuvunja Simu ya Shabiki, Lamuibua Mama Mzazi wa Kijana Huyo

Akiwa ameshtushwa na tabia ya kijana huyo mwenye umri wa miaka 37, Kelly alikiri kuwa hajui jinsi mkongwe huyo wa Mashetani Wekundu angeweza kulala usiku ‘akijua dhiki aliyomsababishia shabiki mdogo’.

Aliendelea kusema: ‘Ninawindwa na watu wakisema ninaivuta tena lakini sikujua chochote kuihusu.

“Alipaswa kushughulikiwa miezi sita iliyopita. Mwanangu anazungumza juu ya kile kilichotokea kwake kila siku. Bado hajarudishiwa simu yake.”

 

Tukio la Ronaldo Kuvunja Simu ya Shabiki, Lamuibua Mama Mzazi wa Kijana Huyo

Taarifa ya FA Ijumaa ilisema: “Cristiano Ronaldo ameshtakiwa kwa ukiukaji wa Kanuni ya E3 ya FA kwa kisa kilichotokea baada ya mechi ya Ligi Kuu ya Manchester United dhidi ya Everton FC Jumamosi 9 Aprili 2022.”

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa