Joe Cole amesisitiza kuwa Chelsea ndio timu yenye mafanikio makubwa zaidi nchini Uingereza na anadai The Blues itasonga ‘juu’ ya viongozi wa Ligi kwa sasa Arsenal hivi karibuni.

Akizungumza kabla ya mechi ya Jumapili, Cole alisema anampenda Mikel Arteta na jinsi anavyofanya kazi. Hata hivyo, aliweka wazi kuwa alidhani Chelsea walikuwa ‘nafasi ya juu’ kwa Arsenal.

 

Joe Cole: Chelsea ina Mafanikio Zaidi Uingereza

Mchezaji huyo wa zamani wa kimataifa wa Uingereza pia alitoa maoni yake kwa mmiliki mpya wa Chelsea Todd Boehly, akidai kuwa bosi huyo mwenye umri wa miaka 49 alikuwa akiweka ‘misingi’ ya mafanikio ya muda mrefu katika klabu hiyo.

Akizungumza na The Sun, Cole alisema: “Lazima tuwe makini sana na kile kinachotokea Arsenal kwa sababu hakuna kitu ambacho hakijazaa matunda hadi sasa. Arsenal wamejiwekea viwango vya juu.

‘Ninapenda wanachofanya. Ninafurahia kuitazama Arsenal wakicheza, jambo ambalo sijasema kwa muda mrefu. Nampenda Mikel Arteta na anachofanya, jinsi anavyoanzisha timu na napenda wachezaji wachanga.

 

Joe Cole: Chelsea ina Mafanikio Zaidi Uingereza

“Hakuna kitu muhimu ambacho kimepatikana kwa Arsenal kwa viwango vyao vya juu, lakini wako kwenye njia sahihi. Chelsea wamepambana kwa kiwango tofauti zaidi ya miaka 20 iliyopita. Tunapaswa kusema hivyo.

“Chelsea ndio timu yenye mafanikio zaidi nchini kwa miaka 20 iliyopita. Bado ninahisi Chelsea wanaweza kushindana na kwenda juu ya Arsenal hivi karibuni.”

Cole aliendelea kujadili Boehly – ambaye alichukua nafasi ya Roman Abramovich kama mmiliki wa Klabu ya Soka ya Chelsea.

Cole, ambaye alicheza Chelsea wakati wa Abramovich, alisema mabadiliko ya mtazamo ni ya kutia moyo.

 

Joe Cole: Chelsea ina Mafanikio Zaidi Uingereza

Pia alisema mfanyabiashara huyo wa Marekani alikuwa akiweka misingi ya mafanikio ya muda mrefu ya Chelsea na kwamba amekuwa akifanya ‘maamuzi mengi ya busara’.

Cole alisema: “Ninaipenda, nadhani ni nzuri sana kutoka kwa wamiliki wapya. Kwa sababu kilichotokea ni lazima nivue kofia yangu kwa Man City, naamini watashinda ligi mwaka huu.

“Nadhani hayo ni mataji matano ya ligi kati ya sita, ambayo yanaingia katika enzi ya utawala ambao hatukuwahi kufikiria kuwa tungeona kwenye Ligi Kuu kwa sababu ya viwango vya ushindani. Lakini wamefanya maamuzi mengi ya busara.

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa