Kocha wa zamani wa Chelsea Thomas Tuchel amefichua kuwa yuko tayari kuinoa timu ya taifa baada ya kuhusishwa na kibarua cha Uingereza.

Mjerumani huyo, (49), alifutwa kazi na mmiliki mpya wa Chelsea Todd Boehly mwezi Septemba na nafasi yake kuchukuliwa na mkufunzi wa Brighton Graham Potter.

 

Tuchel Ahusishwa Kuifundisha England ya Southgate

Na Tuchel aliliambia gazeti la Hindu Times kwamba angejaribiwa ikiwa timu ya kimataifa itamfuata, lakini akasisitiza kuwa lazima iwe ‘timu sahihi’ yenye uwezo wa kushinda mataji.
Alisema, “Ndio, kwa nini? Napenda, napenda. Sikufikiria sana mpaka sasa.”

“Lakini ningezingatia kama ni timu sahihi na kama ina uwezo wa kushinda mataji kama Kombe la Dunia na Euro.”

Alipoulizwa kama anataka kuinoa England haswa, aliongeza: ‘Naona unakoelekea, Lakini nadhani England ina kocha mzuri kwa sasa. Timu ina nguvu sana na ina vipaji vingi… kuhusu kila kitu kingine, sitatoa maoni.”

 

Tuchel Ahusishwa Kuifundisha England ya Southgate

Huku Kombe la Dunia la Qatar likianza baadaye mwezi huu, kunaweza kuwa na kazi nyingi za kimataifa zitapatikana huku wasimamizi wakiacha majukumu yao baada ya mashindano.

Southgate mwenye umri wa miaka 52 amesisitiza kuwa anataka kuona kandarasi yake hadi 2024 huku kukiwa na uvumi juu ya mustakabali wake, ikiaminika kuwa mrithi wa Tuchel huko Stamford Bridge, Potter, akiwa miongoni mwa makabrasha wanaopewa nafasi kubwa kuchukua mikoba ya Three Lions.


aviator

Ulishawahi kuwaza kuwa rubani wa maisha yako!! Kuwa rubani wa mchezo pendwa wa Aviator wa kasino mtandaoni. Aviator bonanza inazidi kutoa michongo ya mkwanja kwenye nyumba ya mabingwa. Unarusha ndege yako na unashinda, kuwa rubani wa kujivunia kwa kuibuka na mkwanja leo.

BONYEZA HAPA

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa