Lukaku Aelezea Hali Nzuri ya Roma

Romelu Lukaku anaelezea kwa nini amekuwa na matokeo ya kushangaza huko Roma baada ya msimu mgumu akiwa na Chelsea akisema kuwa yeye ni mtaalamu. Watu wengi walizungumza kuhusu yeye lakini anasema yeye hufanya mazungumzo yake uwanjani.

 

Lukaku Aelezea Hali Nzuri ya Roma

Giallorossi walikuwa hawajashinda katika safari zao za Serie A kwa miezi sita, lakini walizua ghasia huko Sardinia kwa mabao mawili ya Lukaku, Houssem Aouar na Andrea Belotti.

Nahitan Nandez alifunga bao moja dakika za mwisho kwa mkwaju wa penalti baada ya Bryan Cristante kushughulikia makosa.

Lukaku sasa ana mabao saba katika mechi nane tu rasmi akiwa amevalia jezi ya Roma tangu ahamishwe kwa mkopo kutoka Chelsea. Huyu ni Roma wa Lukaku?

Lukaku Aelezea Hali Nzuri ya Roma

“Hapana, Roma ni Roma, kama nilivyosema awali sisi ni timu na tunahitaji kuimarika. Tuko katika wakati mgumu, lakini tunataka kufanya vyema zaidi kwa mashabiki, jiji, kundi zima la watu walio nyuma yetu,” aliiambia DAZN.

Ikizingatiwa hakuwa na mazoezi yoyote ya msimu wa joto na Chelsea au Roma na alifika siku za mwisho za dirisha la usajili wakati msimu ulikuwa umeanza, Mbelgiji huyo amewezaje kuingia kwenye fomu ya aina hii mara moja?

Mimi ni mtaalamu. Nilifanya kazi katika msimu wa joto. Watu wengi walizungumza kunihusu, lakini mimi hufanya mazungumzo yangu uwanjani. Nimefurahishwa na jinsi mambo yanavyokwenda na ninataka kuendelea kama hii. Alisema Lukaku.

Lukaku Aelezea Hali Nzuri ya Roma

Kulikuwa na habari mbaya pia kwenye Unipol Domus, kwa sababu Paulo Dybala alipata hitilafu kipindi cha kwanza baada ya kuumia goti la kushoto.

Lukaku aliongeza kuwa amekuwa na bahati ya kucheza pamoja na wachezaji wengine wazuri nchini Italia. Dybala amemsaidia sana, ndiye mchezaji muhimu zaidi kikosini na wanatumai atapona haraka iwezekanavyo.

Sababu nyingine ya kiwango kizuri cha Lukaku ni uwepo wa Jose Mourinho, ambaye tayari alikuwa amefanya naye kazi huko Uingereza.

Lukaku Aelezea Hali Nzuri ya Roma

“Siku zote nilisema kuwa nina maelewano maalum na kocha. Anaijua familia yangu na watoto wangu, ana imani na mimi na nina imani naye. Hata hivyo, yeye pia ni mgumu kwangu, jinsi makocha wengine walivyokuwa huko nyuma. Ndio njia pekee ninaweza kuboresha kama mchezaji.”

Acha ujumbe