Totti Akiri Mourinho Anataka Arejeshwe Roma

 

Francesco Totti anaamini José Mourinho anataka arejeshwe Roma na anakiri Anaweza kuwa amerejea tayari baada ya mwaka mmoja.

 

Totti Akiri Mourinho Anataka Arejeshwe Roma

Gwiji huyo wa Giallorossi amekuwa akihusishwa na kurejea Stadio Olimpico na sasa amekiri kuwa anaweza kufanya kazi na Mourinho hivi karibuni.

Totti amesema kuwa; “Tunatuma ujumbe kwa kila mmoja wakati mwingine na tulizungumza kwa simu muda uliopita. Ina maana Yule Maalum anamtaka Roma mwakani? Nadhani hivyo. Unazungumza juu ya mwaka ujao, lakini labda, katika muda wa mwaka mmoja, naweza kurudi tayari.”

Aviator, poker, Roullette, Wild Icy Fruits, Piggy Party na mingine kibao upige pesa na Meridianbet. Ingia www. meridianbet.co.tz.

Totti Akiri Mourinho Anataka Arejeshwe Roma
 

Mkataba wa Mourinho katika mji mkuu unakamilika Juni 2024, lakini Totti anatumai kumuona kocha huyo Maalum akisalia Roma kwa muda mrefu.

Kama kocha, yeye ndiye nambari moja kabisa. Unahitaji wachezaji wazuri kushinda, lakini pia kocha wa juu ambaye anaweza kusaidia na kutia motisha. Yeye na Ancelotti ndio makocha waliofanikiwa zaidi, inaonekana kama tusi kumkosoa Mou. Alisema hivyo.

The Giallorossi watakutana na Empoli kwenye Uwanja wa Stadio Olimpico Jumapili na Totti anatumai kuwaona Romelu Lukaku na Paulo Dybala wakiwa uwanjani.

Totti Akiri Mourinho Anataka Arejeshwe Roma

Beti na Meridianbet kwa odds kubwa na machaguo kibao, pia unaweza kubashiri mubashara.

“Hatujawahi kuwaona pamoja na sasa itakuwa hivyo. Siwezi kusubiri.”

Totti alifunga mabao 307 katika mechi 786 akiwa na Roma. Alikua mkurugenzi wa klabu mnamo 2017 baada ya kustaafu lakini akajiuzulu miaka miwili baadaye akimtuhumu kocha wa zamani James Pallotta na uongozi wa klabu kutomshirikisha vya kutosha katika maamuzi.

Acha ujumbe