Kocha mkuu wa Real Madrid Carlo Ancelotti amesema kuwa Vinicius Junior anastahili heshima zaidi kuliko anayopewa.

 

Ancelotti, Ancelotti Anadai Vinicius Anastahili Heshima Zaidi, Meridianbet

Mshambuliaji huyo alivumilia hali mbaya katika ushindi wa 2-0 dhidi ya Athletic Bilbao Uwanja wa San Mames hapo jana, akichangia shuti moja tu na kuonyeshwa kadi ya njano.

Hata hivyo, hakuna mchezaji aliyeshinda zaidi ya faulo zake sita, huku mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 22 akikabiliwa na changamoto nyingi. Ancelotti aliendelea kujilinda alipoulizwa mawazo yake juu ya Vinicius na kuimarisha mapenzi yake kwa mshambuliaji.

Ancelotti amesema; “Yeye ni mtu nyeti sana, na bado, kila mtu anamsukuma, wachezaji wapinzani, mashabiki wapinzani na wakati mwingine hata waamuzi. Usiku wa leo, kama kawaida, amekuwa akipigwa teke sana. Lakini atakuwa bora katika suala hili. Sasa hivi, kila mtu anampa shinikizo.”

Ancelotti, Ancelotti Anadai Vinicius Anastahili Heshima Zaidi, Meridianbet

Kocha huyo aliendelea kusema kuwa inaweza kuwa wakati mwingine anapoteza umakini, lakini ni kijana mdogo sana anam[enda sana na anataka aheshimiwe zaidi.

Mabao ya Karim Benzema na Toni Kroos yaliizawadia pointi tatu Madrid ugenini, ingawa wa mwisho hawakufunga hadi hatua za mwisho.

Bao hilo lilimfanya Benzema kuwa nafasi ya pili kwenye chati za wafungaji bora wa muda wote wa Madrid wa LaLiga na Ancelotti alikuwa na nia ya kuenzi ustadi wake pia baada ya kumaliza vibaya 2022.

Ancelotti, Ancelotti Anadai Vinicius Anastahili Heshima Zaidi, Meridianbet

“Amerejea na ubora wake wote baada ya majeraha. Anatuletea mengi, na tumeridhika sana.” Alimaliza hivyo.

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa