Hugo Lloris anaamini kuwa mchezaji mwenzake wa Tottenham Harry Kane lazima atakuwa anahisi presha baada ya mshambuliaji huyo kukosa penalti kuisaidia Ufaransa kutinga nusu fainali ya Kombe la Dunia.

 

Lloris: "Kane Lazima Alikuwa Anahisi Presha Alipokosa Penalti"

Kane tayari alikuwa amefunga penalti kuisawazishia Uingereza baada ya Aurelien Tchouameni kufunga bao la kwanza kwa muda mrefu, lakini Olivier Giroud aliiweka Ufaransa mbele zikiwa zimesalia dakika 12 tu kucheza.

Kisha Kane alipata nafasi nzuri ya kusawazisha tena kutoka kwa nafasi hiyo baada ya Theo Hernandez kumchezea Mason Mount rafu katika eneo la boksi la Ufaransa.

Hata hivyo, nahodha huyo wa Uingereza alipiga penalti kwa kupaisha kabla ya Ufaransa kuona dakika zilizosalia kuweka hai matumaini ya kuwa timu ya kwanza tangu Brazil mwaka wa 1962 kuhifadhi taji lao la Kombe la Dunia.

Lloris: "Kane Lazima Alikuwa Anahisi Presha Alipokosa Penalti"

Lloris anahisi mchezaji mwenzake Kane alihisi uzito wa wakati huo, na kumfanya apige shuti juu ya lango. Alisema kuwa wanafahamiana vizuri sana na alijiambia kwamba atabadilika, lakini alibaki kama alivyo.

Ufaransa ilishinda mchezo wa Jumamosi licha ya Uingereza kuwa na idadi ya mashuti mara mbili kama mabingwa watetezi wa dunia.

Laurent Blanc, ambaye aliifundisha Les Bleus kati ya 2010 na 2012 baada ya kushinda mechi 97 kama mchezaji, alitaja uzoefu wa hali ya juu wa Ufaransa katika mashindano kama sababu ya ushindi wa robo fainali.

Lloris: "Kane Lazima Alikuwa Anahisi Presha Alipokosa Penalti"

Alisema kuwa siku zote unapaswa kumheshimu mpinzani wako siku zote unapaswa kumheshimu mpinzani wako, alipata timu nzuri sana ya Ufaransa, lakini kiukweli alipata timu nzuri sana ya Kiingereza.

Njia ya Ufaransa hadi fainali yao ya pili mfululizo ya Kombe la Dunia sasa imezibwa tu na Morocco, ambao hadithi yao ya kutinga hatua ya nne ya fainali imewafanya kuwa Taifa la kwanza Afrika kufika mbali hivi katika historia ya michuano hiyo.

Lloris: "Kane Lazima Alikuwa Anahisi Presha Alipokosa Penalti"

Blanc anasema ni lazima Morocco ichukuliwe kama mpinzani mwenye uwezo mkubwa na kutoridhika kunaopendekezwa hakuwezi kuingia ndani. “Nadhani utakuwa mchezo mzuri, unajua historia ya nchi hizi mbili, wako karibu sana, lazima tuheshimu wapinzani ambao ni wa kushangaza na Morocco, nadhani, katika nusu fainali ya Kombe la Dunia, ni mshangao.”

 

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa