Ryan Giggs amekiri kujaribu kumtumia bintiye kijana kama “Kichocheo” cha kuzuia polisi kuitwa usiku ambao anadaiwa kumpiga kichwa mpenzi wake wa zamani.

Walakini mchezaji huyo wa zamani wa Manchester United alikanusha kutumia “Rushwa ya kihisia” baada ya dadake Kate Greville Emma kupiga namba ya polisi (999) jioni ya 1 Novemba 2020. Giggs pia anatuhumiwa kumpiga kiwiko Emma na kutishia kumpiga kichwa.

giggs, Kesi Ya Ryan Giggs: Akiri Kumtumia Binti Yake Kama Kichocheo cha Kuzuia Simu ya Polisi, Meridianbet

Akitoa ushahidi kwa siku ya tatu katika kesi yake ya shambulio, meneja huyo wa zamani wa Wales alisema kuperuzi mtandaoni ni “kawaida” katika uhusiano wake na Kate Greville na anaamini kuwa usaliti wake ndio uliomsababishia “kuwa na tahadhari na mawazo”.

Giggs amefikishwa mbele ya mahakama akituhumiwa kutumia tabia ya kudhibiti na kulazimisha Bi Greville, pamoja na kumshambulia yeye na dada yake.

giggs, Kesi Ya Ryan Giggs: Akiri Kumtumia Binti Yake Kama Kichocheo cha Kuzuia Simu ya Polisi, Meridianbet

Mwendesha mashtaka Peter Wright QC alimuuliza Giggs: “Ulikuwa unatafuta hapa ili kumzuia asitoe malalamiko hayo?”

“Ndiyo,” alijibu.

Mwendesha mashtaka aliuliza: “Na ulikuwa unatafuta kumtumia binti yako kama kichocheo?”

“Ndiyo,” Giggs alisema.

Alipoulizwa kwa nini, mwanasoka huyo wa zamani alisema: “Sijui.”

Bw Wright alipendekeza Giggs “alitaka kutumia ushawishi wa kihisia”.

“Usaliti wa kihemko sio?”, mwendesha mashtaka aliuliza.

“Hapana,” Giggs alijibu.

Akijibu maswali kutoka kwa wakili wake wa utetezi Chris Daw QC, Giggs alisema “anaogopa” kuhusu kuitwa kwa polisi na tuhuma zinazotolewa juu yake.

Alipoulizwa ni nini anafikiri matokeo yangekuwa, Giggs alisema: “Sina uhakika sana. Haikuonekana vizuri.”

Giggs alisema matamshi yaliyosikika wakati wa simu ya 999 aliposema “tutakuwa kila mahali” yalikuwa yakimaanisha “magazeti na vyombo vya habari”.

Mahakama hapo awali ilisikia kwamba Giggs alituma ujumbe kwa Bi Greville ambapo alisema: “Nitakuandama kama wazimu.”

Giggs aliiambia mahakama kwamba kuvizia mtandaoni ni “kawaida katika uhusiano wetu”, na kuongeza: “Ilimaanisha tulikuwa tukichunguzana.”

Mchezaji huyo wa zamani wa kandanda hapo awali alikiri kuwa alijitokeza nyumbani kwa Bi Greville, mahali pa kazi na kwenye ukumbi wa mazoezi bila kutangazwa kufuatia kuvunjika kwa uhusiano wao wa nje.

giggs, Kesi Ya Ryan Giggs: Akiri Kumtumia Binti Yake Kama Kichocheo cha Kuzuia Simu ya Polisi, Meridianbet

Akitoa ushahidi jana, Giggs alisema kuwa kila mara alipojitokeza bila kutangazwa, walikuwa wamerudiana.

Alipoulizwa kuhusu mtazamo wa Bi Greville kwake kujitokeza bila kutangazwa, Giggs alisema “nimefurahi kwamba nilikuwa nimepigana kwa ajili yetu na ningeendelea”.

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa