Jurgen Klopp anasema Chelsea “inatatua matatizo kwa njia tofauti na Liverpool’ huku kukiwa na tetesi za uhamisho na kusisitiza kuwa Liverpool inaamini katika ‘kufundisha, kuendeleza na kujenga timu”.


Jurgen Klopp amesema kwamba Chelsea ‘hutatua matatizo kwa njia tofauti na Liverpool’ huku kukiwa na matumizi makubwa ya pesa kwenye usajili huu wa mwezi Januari. Meridianbet wanatoa ODDS kubwa kwenye mechi zote. Bashiri hapa.

 

klopp
Kocha wa Liverpool Jurgen Klopp

Kufuatia kuwasili kwa bilionea na mmiliki mpya Todd Boehly, The Blues wamefuatilia matumizi yao makubwa ya fedha majira ya kiangazi hayalingani na ya dirisha dogo la mwezi Januari.

Baada ya kutumia karibu paundi milioni 300 msimu wa joto, gharama yao ya msimu wa baridi inaweza isiishie mbali, huku Mykhaylo Mudryk akipatikana kwa pauni milioni 88, wakati ripoti zinadai Chelsea inalipa pauni milioni 11 ili tu kuwa na Joao Felix kwa miezi sita.

Hiyo ni tofauti na wapinzani wao wa Premier League wikendi, Liverpool, ambao wamemnunua Cody Gakpo kutoka PSV Eindhoven kwa £37m. Beti na Meridianbet mechi za ligi zote, odds ni kubwa sana, Usikose hii!!

 

gapko

Alipoulizwa kuhusu usajili wa Mudryk, Klopp alivutiwa na Myukreni huyo, huku akitaja utatuzi wa matatizo wa Chelsea.

“Mchezaji mzuri, mchezaji mzuri sana,” alisema. “Ni wazi alicheza kampeni ya ajabu ya Ligi ya Mabingwa na klabu yake ya zamani.

“Kasi, mbinu, malengo, inachanganya mengi, hivyo kuwa naye kwenye mrengo mmoja na, kwa mfano, Joao Felix kwa upande mwingine inavutia.

 

klopp, Klopp: Chelsea Inatatua Matatizo yao kwa Njia Tofauti na Sisi, Meridianbet

“Kwa hivyo Chelsea ni wazi hutatua shida kwa njia tofauti na sisi, kwa hivyo wacha tuone.”

Katika swali tofauti, Klopp aliulizwa kuhusu matumizi ya Chelsea, na alisisitiza kwamba anapendelea kufundisha njia yake ya kutoka kwenye matatizo – ingawa anakubali kwamba haiwezekani kila wakati. Ukiwa na meridianbet unaweza kubashiri mubashara, tembelea maduka ya meridianbet uweze kubashiri.

“Siwezi kuona uwekezaji ukisimama katika siku zijazo, na hiyo inamaanisha lazima tuifanye pia,” alisema.

“Hatuzungumzii kwa sasa, lakini kwa ujumla ninaamini katika kufundisha, naamini katika kukuza, naamini katika kujenga timu na kutumia na vitu vya aina hii, asilimia 100.

“Wakati huo huo wasimamizi wote ni wazuri sana, kuna wasimamizi wengi wasioaminika ambao wanaamini hivyo pia, kwa hivyo ikiwa wataanza kutumia na kufanya hivyo, basi huwezi kutumia, au utakuwa na shida.

“Sidhani Chelsea wanaweza kufanya hivyo kwa miaka kumi ijayo kwa njia hiyo, au labda wanaweza, timu zingine zitakuwa na heka heka na lazima uwe hapo.

“Tuko katika nafasi nzuri. Najua inasikika kuwa ya ajabu kwani hatuchezi soka nzuri, lakini kwa ujumla tuko kwenye mikono mizuri, ili tusiwe wazimu.

“Kwa kweli tunajua uwajibikaji tulionao na kwa kweli tunajaribu kila kitu kuturudisha kwenye mstari na kutoka huko na tusiwe na wasiwasi sana, kwa sababu unapounda timu haimaanishi kuwa lazima uijenge kila mwaka kutoka kwa timu mpya.” Odds kubwa za soka unazipata Meridianbet.

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa