Mchezaji nyota wa klabu ya Paris Saint Germain Achraf Hakimi ameripotiwa kutaka kuondoka kwenye klabu hiyo baada ya kuitumikia kwa msimu mmoja kwenye viunga vya Le Parc des Princes.

Mchezaji huyo wa kimataifa kutokea Morroco alijunga na klabu hiyo mwaka jana, akitokea klabu ya Inter Milan ya Italia kwa ada ya uhamisho ya £60 million huku akisaini mkataba wa miaka mitano ya kuitumika klabu hiyo.

Achraf Hakimi, Achraf Hakimi Anataka Kuachana na PSG, Meridianbet

Achraf Hakimi ni moja ya majina makubwa yaliosahiri kwenye majira ya kiangazi chini ya kocha Mauricio Pochettino akiwa pamoja na Sergio Ramos,Lionel Messi, Gianluigi Donnarumma, Gini Wijnaldum, Nuno Mendes na Danilo Pereira.

Achraf Hakimi ameichezea klabu ya PSG jumla ya michezo 32, kwenye mashindano yote mpaka sasa huku akifunga mara 3 na kusaidia kupatikana magoli manne. Kulingana na taarifa ya mwandishi Daniel Riolo, Hakimi ameshachoka maisha ya jijini Paris na anataka kuaondoka.
Daniel Riolo alidai kuwa Achraf Hakimi, “anahasira” na jinsi mambo yanayotokea, huku akiongezea kuwa Messi na Neymar hawazungumzi nae.
“Hakim atakuwa chizi, sababu ya wachezaji kutoka amerika ya kusini hawazungumzi nae tena,” Riolo alisema kwenye kipindi cha Foot show.

3500 NI YAKO UKIJIUNGA TU MERIDIANBET!

Una nafasi ya kupata bonasi ya shilingi 3500 kwa ajili ya kuanza safari yako ya kasino ya mtandaoni ya Meridianbet.

Kubeti Poa - Bonasi Kubwa

Jisajili sasa

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa