Jack Grealish anaamini ukosoaji kwa Kocha wa timu ya taifa ya Uingereza Gareth Southgate majira ya joto ulikuwa mkali sana, kulingana na mafanikio aliyoyapata wakati huu.

Southgate aliiongoza Uingereza kutinga nusu fainali ya Kombe la Dunia miaka minne iliyopita, jambo la kushangaza na lisiloweza kusahaulika, kabla ya msimu uliopita wa kiangazi kuifikisha nchi hiyo katika mikwaju ya penalti na kufuzu Euro 2020.

 

Jack Grealish Amtetea Southgate Kutokana na Ukosoaji.

Lakini beki huyo wa zamani hajawahi kupotea mbali na kukosolewa, na alikuja kukasirikiwa baada ya changamoto ya michezo minne ya Ligi ya Mataifa mwezi Juni kumalizika kwa kupigwa 4-0 Molineux na Hungary hali isiyo ya kawaida.

“Nadhani ilikuwa kali,” Grealish kipenzi cha mashabiki alisema kuhusu jinsi Southgate alivyomjibu.

“Tulifika fainali mwaka jana na kisha mchezo wa Hungary (tulipoteza 1-0) mwanzoni mwa kambi iliyopita, nadhani hapo awali mara ya mwisho tulipoteza mchezo kwa zaidi ya dakika 90 ilikuwa labda Ubelgiji mnamo Novemba 2020.

 

Jack Grealish Amtetea Southgate Kutokana na Ukosoaji.

“Kwa hivyo, nadhani ni kali sana, hasa kama ulivyoona Kombe la Dunia na Euro jinsi timu imefanya vizuri na meneja mwenyewe.

“Nilifikiri ni wazi kuwa ni kali lakini wakati mwingine ndivyo unavyopata ikiwa wewe ni Mwingereza. Hakika nimepata sehemu yangu ya haki!”

 

Jack Grealish Amtetea Southgate Kutokana na Ukosoaji.

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa