Manuel Neuer aliweza kupangua mashuti mengi zaidi ya Sadio Mane wakati Bayern Munich ilipolala 1-0 dhidi ya Augsburg, na hivyo kuashiria msururu wao mrefu zaidi wa kutoshinda katika zaidi ya miaka 20.

Michezo minne waliyocheza bila ushindi wa Bundesliga pia unaambatana na mfululizo wa michezo mitano mfululizo kutoka kwa Mane, mchezaji wa zamani wa Liverpool ambaye alifanya vizuri zaidi mwaka 2022 akiwa na majogoo hao wa London.

 

Manuel Neuer Amzidi Mane.

Kipigo hicho kilifuatia sare dhidi ya Stuttgart, Union Berlin na Borussia Monchengladbach, na kuwaacha Bayern wakiwa nafasi ya tano kwenye msimamo kuelekea mapumziko ya kimataifa, wakiwa na pointi 12 chache zaidi kwao baada ya michezo saba tangu msimu wa 2011/12.

Mane alipata nafasi ya kufunga bao mapema alipokuwa uso kwa uso na mlinda mlango Rafal Gikiewicz, ambaye aliucheza na kumnyima nafasi ya kufunga, na hilo likawa mada ya mchezo.

 

Manuel Neuer Amzidi Mane.

Kipa wa Bayern alizuia majaribio kadhaa katika muda wote wa mechi, na katika kitendo cha kukata tamaa, kocha wa Bayern Julian Nagelsmann alimtoa mpinzani wake nambari 1 nje ya uwanja, huku Neuer akikaribia kufungwa baada ya juhudi zake za kuokoa michomo mingi.

Mshambuliaji wa Ujerumani alijaribu kufunga bao bora zaidi la kusawazisha lakini Gikiewicz ambaye kwa ustadi alizuia mpira wake wa kichwa uliolenga lango, na kumwacha Nagelsmann bila majibu baada ya mechi.

 

Manuel Neuer Amzidi Mane.

“Ninapanga mawazo yangu,” kijana mwenye umri wa miaka 35 aliyeshtuka alisema baadaye.

“Ninapoangalia takwimu, kimsingi ni kwamba lazima tushinde mchezo.

Alipoulizwa haswa kuhusu ukosefu wa mabao wa Mane, kocha huyo aliongeza: “Sizungumzi kuhusu mchezaji mmoja mmoja sasa, nitafanya hivyo kwenye chumba cha kubadilishia nguo.”

Nagelsmann pia aliulizwa kama anamkosa Robert Lewandowski, ambaye ana mabao manane kwenye ligi akiwa na Barcelona msimu huu, mara mbili ya mfungaji bora wa Bayern, Jamal Musiala.

 

Manuel Neuer Amzidi Mane.

Alijibu: “Ina maana gani nikikataa? Na inamaanisha nini nikisema ndio?

“Tulibadilisha ile namba tisa bora [Mane] na [Eric-Maxim] Choupo-Moting leo na hatuna mwingine. Haijalishi ninajibu nini sasa.

“Nikisema hapana, basi utasema ‘Haoni shida,’ nikisema ndio, basi kila mtu anaandika: ‘amemkumbuka Lewandowski’.”

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa